Help Giúp mình sửa template

phoenix1996

Private
Được Like
6
Tình hình là mình đang xài style Fluorine của Brivium nhưng cài đặt xong thì nó như vầy.

Mọi người có thể thấy là thanh category bị lệch sang bên phải hình như 1-2px gì đó, tương tự với thanh reply luôn

Nên mong ai đó đi ngang giúp mình với :(

Ngoài ra thì ai đó đang dùng style này hỗ trợ mình điều chỉnh cái cột thông tin user rộng ra chút, rồi thêm 1 đường border ngăn cách giữa cột thông tin user và cột nội dung với :(

JDiPVy4.pngp

• Like
Reactions: THB

phoenix1996

Private
Được Like
6

bác để ý kĩ chút này, nó bị lệch qua cỡ 1-2px đó. Mình tháo style cài lại vẫn bị :(

V

vanphu113

Khách VNXF
đó chỉ là vấn đề css thôi bạn, bạn gửi site đang gặp vấn đề ,tôi sẽ kiểm tra khi ngoài giờ làm. bạn cập nhật vnxf thường xuyên nhé . /.

phoenix1996

Private
Được Like
6
đó chỉ là vấn đề css thôi bạn, bạn gửi site đang gặp vấn đề ,tôi sẽ kiểm tra khi ngoài giờ làm. bạn cập nhật vnxf thường xuyên nhé . /.
Thật xin lỗi mình vẫn đang chạy localhost, vps vẫn còn đang lấn cấn nên chưa đưa website lên được. Sẽ cố gắng đưa website lên sớm nhất để xin giúp đỡ :(

V

vanphu113

Khách VNXF
bạn cần gấp thì có thể teamview nhé

phoenix1996

Private
Được Like
6
http://unity-ygo.com/forum/
Hiện forum đã đưa lên được host, nhưng mà trong quá trình chuyển lên thì phát sinh ra nhiều lỗi quá. Bác nào rảnh giúp teamview hoặc mình đưa acc admin khắc phục giúp mình với.

V

vanphu113

Khách VNXF
Bạn nêu các lỗi của mình lên đây nhé, vnxf sẽ cho bạn cách khắc phục

phoenix1996

Private
Được Like
6
Hiện tại forum mình mắc các lỗi sau:
1. Các bảng popup (chọn style, menu điều hướng nhanh, các navtab...) đều khi lia chuột vào đều không hiển thị hoặc hiện popup lên.
2. Không thể post bài/tạo theard mới vì khung soạn thảo biến mất.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom