Góp ý nên mở box để hỏi về các lỗi, thắc mắc khi sử dụng

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
do thấy dạo này forum có vẻ đi lên, nhiều mem mới vào nhờ support các lỗi khi sử dụng hay lỗi addons cũng như lỗi tè le hột me.

Đề xuất ban quản trị mở 1 box để kiểu dạng như hỏi đáp với addons Mark Post as Best Answer ( cái này bác nào có bạc tài trợ forum nha :D ) [tính năng này mình thấy là mặc định bên IPB nhưng Xenforo ko có] cho các mem dễ hỏi và trả lời cũng như ai có bị lỗi tương tự sẽ nhanh fix hơn là phải mở topic khác. Quy định thêm là sau khi đc support thì nên ghi rõ là đã fix đc chưa và fix như thế nào.

Do đôi khi support xong ko biết làm đc hay ko =)) , ng khác vào cũng ko rõ

nói hơi lòng vòng ban quản trị ráng đọc nhá =))

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
cái này để mình bàn tính với ae bqt.
Các bác cũng thông cảm cho. Admin sẽ cố gắn hết mình. Nhưng phải có thời gian nha các bác. Vì mỗi người 1 nơi, mỗi người 1 nghề, cv cũng nhiều chủ yếu là làm vào buổi tối. nên sẽ làm từng cái 1 theo sự phát triển của 4rum.
ai là mod mà chưa add nick skype của 3 admin thì add vào nha. Vì đôi lúc mấy bác ko dùng nên cũng khó liên lạc.

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,681

hungnpna

Private
Được Like
31
Mình xin đào mộ vấn đề này tí. Mình định lập topic mới nhưng có sẵn bài này rồi nên mình xin phép comment tại đây lun nhé:
Có một số vấn đề thuộc về hỏi đáp chung chứ ko phải là về style, hay customize, cũng chẳng phải hosting hay bug gì, mà nó là General. Do vậy mình nghĩ VNXF nên lập 1 box hỏi đáp chung như vậy để họ dễ tìm mục để hỏi hơi. Nói thật là mình vào để tìm mục đăng bài hỏi, có những cái chả liên quan tới cái nào, ko biết đăng vào đâu nên đăng đại vào mục styling... đó đó.
Các bạn nghiên cứu thêm nhé :)

Leafa

SEO Guy
Được Like
172
Mình xin đào mộ vấn đề này tí. Mình định lập topic mới nhưng có sẵn bài này rồi nên mình xin phép comment tại đây lun nhé:
Có một số vấn đề thuộc về hỏi đáp chung chứ ko phải là về style, hay customize, cũng chẳng phải hosting hay bug gì, mà nó là General. Do vậy mình nghĩ VNXF nên lập 1 box hỏi đáp chung như vậy để họ dễ tìm mục để hỏi hơi. Nói thật là mình vào để tìm mục đăng bài hỏi, có những cái chả liên quan tới cái nào, ko biết đăng vào đâu nên đăng đại vào mục styling... đó đó.
Các bạn nghiên cứu thêm nhé :)

Bạn này nói có lý nè anh @THB
Em nghĩ như anh iSMart nói và PhanSan cũng có rep rồi. Có những box như thế rồi. Nếu có thì chỉ làm 1 cái tiền tố để người khác biết đã được SP hay chưa thôi.
Có thể tạo ra 1 box. 1 box là hỏi 1 box xong rồi thì bài viết sẽ chuyển vô đó để tránh loãng chuyên mục giúp dễ tìm hay dễ đọc hơn thôi :3
Ngu ý vậy thôi :3

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
đang cố gắn từng bước.
những cái nào ko biết đăng vào đâu thì đăng vào other cũng được.
còn lại thì dùng ntn.