Help Hiện thị nội dung 1 thread trên 1 page riêng

yyycap

Private
Được Like
1
Cho mình hỏi có cách nào để hiển thị nội dung 1 thread ra ngoài hẳn 1 page riêng không, kiểu như hình:

và post trong thread đó được sắp xếp theo thứ tự post mới nhất luôn dc xếp đầu tiên

yyycap

Private
Được Like
1
Chưa hiểu ý của bạn lắm
dạ là mình muốn một thread nào đó hiển thị post theo dạng post mới nhất nó lên đầu tiên ý, ngược lại so với kiểu mặc định, và link thread đó ra trang chủ như hình

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
451
dạ là mình muốn một thread nào đó hiển thị post theo dạng post mới nhất nó lên đầu tiên ý, ngược lại so với kiểu mặc định, và link thread đó ra trang chủ như hình
Để đưa link thread ra trang chủ bạn thêm một thanh điều hướng nữa trong ACP, điền Link là link của chủ đề, còn tiêu đề thì bạn ghi như thế nào cũng được, như hình trên thì tiêu đề là Cái thread đó.

doanle

Private
Được Like
3
Để đưa link thread ra trang chủ bạn thêm một thanh điều hướng nữa trong ACP, điền Link là link của chủ đề, còn tiêu đề thì bạn ghi như thế nào cũng được, như hình trên thì tiêu đề là Cái thread đó.
ko liên quan nhưng Bác share cái trang chủ của Bác cho e với dc ko :D ? còn ko hướng dẫn e làm như bác với.e cài XenPorta của bác thuyet951 nhưng chưa ưng lắm!

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
451
ko liên quan nhưng Bác share cái trang chủ của Bác cho e với dc ko :D ? còn ko hướng dẫn e làm như bác với.e cài XenPorta của bác thuyet951 nhưng chưa ưng lắm!
OK. Bạn inbox địa chỉ web của bạn mình xem còn thiếu chỗ nào và hướng dẫn cho bạn nhé!

yyycap

Private
Được Like
1
Dạ cảm ơn bác nhiều heart~~ cònđảo ngược thứ tự bài viết trong thread đó thì ntn ạ

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom