Cần Bán hosting chất lượng cao.

muhammad

Corporal
Được Like
37
thông tin host:
Username: zmmod
Password: aN5ilTPB
Giá bán host là 800k. Ai mua thì inbox cho mình. Còn tên miền thì các bạn tự mua nhé Host dùng ngon đảm bảo không bị lỗi nhưng phải chrome mod. Host này mình không dùng nữa nên bán lại cho bạn nào muốn. Chấ nhận thanh toán qua paypal còn thẻ cào thêm 50k mobi nhé :=D host chỉ bán được cho 1 ngu7o2i. ai nhanh chân thì có. chậm thì mình pó tay :=P
còn domain có thể bán 500k nha các bạn. :=D

• Like
Reactions: THB

muhammad

Corporal
Được Like
37
vì host xịn mà bạn. Host của mình đâu phải host thường đâu. còn tên miền thì gửi thêm 500k nữa mình sẽ mua cho. ok đi há. còn tên miền ZMMOD.ME giá là 610k nha. còn zmmod.net thì 500k :D còn zmmod.asia thì 850k nhá rofl~~

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
bán cái host mà ghi là bán diễn đàn?
host sao bán đc? thời gian còn bao lâu. hết hạn nhà cung cấp nó lấy lại chứ có đâu mà bán?

muhammad

Corporal
Được Like
37
thời gian host là 1 năm còn tên miền thì hết hạn roài. ai muốn mua tên miền mới thì cứ gọi mình. các tên miền như: net,org và infor thì giá chỉ có 300k còn các tên miền như: com,asia và me thì giá là 610k. Mà host mình bán là host cao cấ không phải host bình thường. Mình bán hai loại host là host direct admin và Ultimate Annual nên mác là phải :D ah riêng host Ultimate Annual là 2 triệu nhé.thời gian là 1 năm. các gói host còn lại như:
Super Premium Annual thì chỉ có giá là 2 triệu rưỡi nhé. còn host
Super Premium Monthly thì chỉ có 500k thôi :D

• Like

muhammad

Corporal
Được Like
37
bán cái host mà ghi là bán diễn đàn?
host sao bán đc? thời gian còn bao lâu. hết hạn nhà cung cấp nó lấy lại chứ có đâu mà bán?
mình ghi lộn bạn ah. Mình bán host chứ không phải diễn dàn nha. Sorry. Bác nếu thấy mìm sai thì cứ sữa tiêu đề lại là bán host nhé :=D

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian