Hướng dẫn Hot - Xem video kiếm 25$/1h xem, tối đa 10h/tuần

• Thread starter Minh Bảo
  • Ngày gửi
M

Minh Bảo

Khách VNXF
Chào bà con VNXF. Như mn đã biết mình đang lấn sang thị trường này :D.

Kiếm tiền bằng cách xem video quản cáo từ THWGLOBAL.COM
Khác với Youtube chỉ trả phí cho người upload video clip và kiếm bộn tiền nhờ thu hút nhiều người xem, nay THWGLOBAL mở chiến dịch chia sẻ lợi nhuận cho người xem (International Viewers) với mức trả công xem là US$25.00/Giờ x Tối đa 10 Giờ/Tuần = 40 Giờ/Tháng = US$1,000.00/Tháng.

Công việc của bạn là gì ??? rất đơn giản xem Video hoặc Nghe nhạc hoặc xem quảng cáo sản phẫm, sau đó bạn chỉ cần đánh giá ( survey ) hoặc viết góp ý ( write comment ) ngắn cho nó.

- Người tham gia ghi danh (Register) HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ vào chương trình cần ghi đúng các chi tiết gồm: Tên, Họ, địa chỉ Email; Tên sẽ sử dụng (User Name); Mật khẩu (Password), tên sẽ dùng cho Website (thường tự động trùng với User Name), Quốc gia nơi đang cư ngụ.
- Người ghi danh phải từ 21 tuổi trở lên.
- Phải giới thiệu cho ít nhất 10 người tham gia dưới mình, tuổi từ 21 trở lên và yêu cầu họ cũng làm giống như mình là Ghi danh Miễn Phí cho 10 người dưới họ. Tuy nhiên nếu ghi danh được càng nhiều người thì lợi nhuận thu được cho mình càng nhiều.

Hãy nhấp vào link của mình để đăng ký và ủng hộ mình nhé: http://registernows.THWglobal.com

GiaBao

Private
Được Like
23
cái này nghe ngon mà chua quá anh bảo . giới thiệu 10 người phải hoàn thành 100 người. cứ 1 người có tiền là phải có 100 mem theo. éc éc

• Like
Reactions: THB

Chấm

MasterCorporal
Được Like
142
Có proof rồi hãy đưa link ref anh ưi

• Like
Reactions: THB

evansplus95

Private
Được Like
6
Cài này em nghe giống mùi đa cấp hơn thì có . :) Share Share và Share . Tới khi nào mới được 1k USD đôi khi còn bị lừa ấy chứ

f0rest

MasterCorporal
Được Like
198
Đúng là có mùi đa cấp thật :)
10 x 10 x 10 x n...

acer5750

Private
Được Like
0
Mình thấy nhiều bạn chia sẻ hình thức này ở nhiều nơi và thấy các bạn ấy đều viết là THWGLOBAL có hơn 500k thành viên chính thức. Mình có một thắc mắc nhỏ thôi là cứ 1 người 1 ngày 25$ => THWGLOBAL chi đến trên 12,5 triệu đô cho một ngày và một tháng chi trên Nửa Tỷ đô -_-, con số kinh khủng quá. Không biết giá họ thu tiền nhà QC như thế nào nhỉ @@!

evansplus95

Private
Được Like
6
Mình thấy nhiều bạn chia sẻ hình thức này ở nhiều nơi và thấy các bạn ấy đều viết là THWGLOBAL có hơn 500k thành viên chính thức. Mình có một thắc mắc nhỏ thôi là cứ 1 người 1 ngày 25$ => THWGLOBAL chi đến trên 12,5 triệu đô cho một ngày và một tháng chi trên Nửa Tỷ đô -_-, con số kinh khủng quá. Không biết giá họ thu tiền nhà QC như thế nào nhỉ @@!
Đúng là có mùi đa cấp thật :)
10 x 10 x 10 x n...
Chẳng có gì gọi là ngon ăn đâu các bác ạ . Đừng chơi mấy kiểu này . Nếu có tiền thì các bác chưa đến lượt . và nếu có tiền dễ ăn kiểu này thì toàn bộ quán nét việt nam giờ ăn rồi cài auto vào xem trang nó có phải giàu không ? 1 ngày kiếm cho tầm 100k usd / 1 thằng mở nét ai chả thích , chả máu ?

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Hình như có tool auto regis acc
Bác nào biết thì check thử chứ mình chịu thua

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096