Hướng dẫn fake ip kiếm tiền từ click quảng cáo google

herodark1

Private
Được Like
6
Bài này mình hướng dẫn mọi người fake IP và Proxy để né anh google phát hiện và chúng ta có thể click quảng cao google, hoặc lướt web ẩn danh ngăn chặn sự kiếm soát của những đối tượng trên mạng, truy cập những trang web cấm nhưng trang block IP thật của bạn...
ip-png.345

fake IP là hình thức tạo 1 IP giả của 1 nước nào đó mà bạn muốn fake và vị trí của bạn se được di chuyển đến nơi đó ở dạng ảo nhưng thực sự bạn đang ở Việt Nam, fake ip rất quan trọng cho các bạn hay lướt web làm MMO , để có thể truy cập mọi trang web cho dù bạn bị cấm , khi fake ip người khác sẽ không biết bạn đang ở vị trí thật của bạn giúp bạn an toàn khi lướt web và sự theo dõi của google, tuy vậy fake ip không phải để click quảng cáo kiếm tiền 1 cách bừa bãi, google nó rất thông minh hơn bạn nghĩ nhiều, mọi thủ thuật của bạn nó nắm trong lòng bàn tay nếu bạn làm 1 cách cố tình , google nó có những thuật toán thông minh phát hiện gian lận 1 cách khoa học, vì vậy các bạn phải làm 1 cách khoa học mới né được sự kiểm duyệt chặt chẽ của google, để fake được IP thì có rất nhiều công cụ và web cho bạn những Sock IP còn sống để bạn có thể vào đó và chọn những IP thay thế vào IP của bạn...
Mình hướng dẫn 1 phần mềm fake IP có tên HIDE IP ALL phần mềm change IP tuyệt nhất hiện nay các bạn chỉ cần mở phần mềm bấm connect và kết nối thành công trong chớp mắt là bạn có thể bay sang nước khác trong 1 giây...
để xem IP hiện tại các bạn đang cùng thì các bạn truy cập vào trang http://www.ip2location.com/ để xem toàn bộ thông tin vị trí và ip của bạn, ip hiện tại của mình là ở Việt nam như hình dười giờ mình đổi sang nước khác các bạn xem hình...
upload_2015-11-3_12-12-35-png.347

mình mở phần mềm chọn GERMANY như hình các bạn nhìn khung màu đỏ là khung những trình duyệt mình thêm vào đó sẽ sử dụng IP fake , các bạn muốn thêm trình duyệt thì bấm vào add shortcut và tìm đến trình duyệt bạn muốn thêm vào để có thể sử dụng IP fake...
ip2-png.349

còn nhưng trình duyệt bạn không thêm vào danh sách đó là trình duyệt nó sử dụng IP hiện tại của bạn nơi bạn đang ở, mình đang xài firefox nên mình mở firefox lên và xem ip của minh...
ip3-png.348

IP của mình giờ bay sang Đức rồi , quá chuẩn đúng không mn, phần mềm này rất đơn giản mà dễ sử dụng, hiện tại có bản mới nhất 26-10-2015 và có crack nhưng mình không hiểu sao không crack được, các bạn tai về phần mềm ở dưới xài thử 3 ngày ai có tiền mua bản quyền càng tốt không thì đợi mình up crack mới cho mn...
Chúc mn thành công...
nguồn : http://chiasemoi.net/
download hide ip all download tại đây

Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: THB

thunan

Private
Được Like
1
gg qua thong minh.
toi mat 1 kenh quiz tiec dut ruot. biet the dem ban con ra tien.dang long qua
khuyen ai vao net thi dung dai doi giu lay ma ban.
GA thi kieng ki voi loai nay

• Like
Reactions: THB

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
Dm những thằng spam câu view đi linh như bọn mày, 560$ không cánh mà bay vì mấy thứ này, chờ PIN về nhập PIN xong thì tài khoản của bạn bị khóa vì click không trung thực :))

Bọn mày mà qua mặt GÀ được thì bọn mà đã có công cụ search riêng rồi./

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát