Request khóa chủ đề có ảnh hưởng đến seo không

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
khóa nó còn trên site bạn mà. có xóa đâu mà lo.
mà xóa cũng ko sao, nếu bài viết đó tào lao.

chanhnghiem

Corporal
Được Like
91
khóa nó còn trên site bạn mà. có xóa đâu mà lo.
mà xóa cũng ko sao, nếu bài viết đó tào lao.
đây em khóa ko phải bài viết linh tinh mà là khi đăng hoàn thành truyện bọn em khóa lại ấy a. phân vân là có nên khóa không. tks a

• Like
Reactions: THB

aviaiva

MasterCorporal
Được Like
276
em làm forum truyện nên những truyện hoàn thì khóa toppic đó lại. mấy bác cho em hỏi như thế có ảnh hưởng đến seo và tìm kiếm trên gg không :(
trừ phi thành viên không đọc được thì mới lo, còn như thành viên đọc được thì bot nó cũng đọc được, nó đọc được là nó index, nó index thì sẽ xuất hiện trong khung tìm kiếm ở vị trí nào đó thì còn tùy nội dung.
nếu mà bạn khóa theo kiểu chỉ có thành viên mới đọc được thì bot nó không đọc được vì nó không thể đăng ký nên nó coi bài đó không có nội dung nó chỉ index cái tiêu đề thôi,, nó index thì sẽ xuất hiện trong khung tìm kiếm cơ mà chắc chắn nằm ngoài top 100

chanhnghiem

Corporal
Được Like
91
trừ phi thành viên không đọc được thì mới lo, còn như thành viên đọc được thì bot nó cũng đọc được, nó đọc được là nó index, nó index thì sẽ xuất hiện trong khung tìm kiếm ở vị trí nào đó thì còn tùy nội dung.
nếu mà bạn khóa theo kiểu chỉ có thành viên mới đọc được thì bot nó không đọc được vì nó không thể đăng ký nên nó coi bài đó không có nội dung nó chỉ index cái tiêu đề thôi,, nó index thì sẽ xuất hiện trong khung tìm kiếm cơ mà chắc chắn nằm ngoài top 100
cảm ơn bác. em chỉ khóa không cho bình luận thôi. còn tất cả đọc được hết.

• Like
Reactions: THB

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian