Help Làm sao để bài viết có ít nhất 1 hình ảnh

wapvietad

Private
Được Like
17
Như tiêu đề, tình hình là diễn đàn của em SPAMer nhiều quá, nên em muốn các mem khi đăng bài phải có ít nhất 1 hình ảnh.
Các bác trong diễn đàn có cách nào giúp em bắt buộc khi đăng chú đề phải có 1 hình ảnh mới đăng được không vậy ạ?
Cảm ơn các bác !

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,930
chi co cực vậy e.
cài cái addon capcha khi post bài. sau đó chỉnh cái spam của xenforo nữa là ok. admin có nút spam e chỉ nhấn 1 cái là "lên dĩa" hết.

wapvietad

Private
Được Like
17
chi co cực vậy e.
cài cái addon capcha khi post bài. sau đó chỉnh cái spam của xenforo nữa là ok. admin có nút spam e chỉ nhấn 1 cái là "lên dĩa" hết.
ADMIN cho em hỏi cái này với.
1. Làm sao để có thể giới hạn ký tự tối thiểu của 1 POST vậy anh. Em tìm mãi mà chỉ có giới hạn của 1 comment mà thôi.
2. Có cách nào để ẩn link trong 1 chuyên mục bất kỳ nào đó còn những chuyên mục còn lại thì vẫn hiện link bình thường không ạ. Chuyên mục ẩn : đăng nhập mới thấy link)
Cảm ơn AD !

• Like

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,193
chi co cực vậy e.
Mà dạo này nút spam của mình cũng có vấn đề
Lâu lâu lại gặp quả mất nút spam, thành ra chỉ ban được thôi còn các bài viết của spam phải del bằng tay
Mệt value ra :mad:

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,930
Mà dạo này nút spam của mình cũng có vấn đề
Lâu lâu lại gặp quả mất nút spam, thành ra chỉ ban được thôi còn các bài viết của spam phải del bằng tay
Mệt value ra :mad:
bác chỉnh nó về 0 hết thì mem nào nó cũng hiện nút spam cho bác.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,930
ADMIN cho em hỏi cái này với.
1. Làm sao để có thể giới hạn ký tự tối thiểu của 1 POST vậy anh. Em tìm mãi mà chỉ có giới hạn của 1 comment mà thôi.
2. Có cách nào để ẩn link trong 1 chuyên mục bất kỳ nào đó còn những chuyên mục còn lại thì vẫn hiện link bình thường không ạ. Chuyên mục ẩn : đăng nhập mới thấy link)
Cảm ơn AD !
1. mới có ý tưởng thôi. Hôm trước có 1 bác làm đc mà quên mất rồi. Hình như nằm trong phần ý tưởng addon. Mình chưa làm cái này.
2. Ẩn link trong bài viết thì có rồi. Còn ẩn nguyên box không thấy trong xenforo. Vbb thì làm đc.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom