Lời cảm ơn tới anh em diễn đàn vnxf

nicecom

Private
Được Like
43
chào mọi người , qua một thời gian tham gia diễn đàn mình thấy mọi người ở diễn đàn đều nhiệt tình, mọi vấn đề đều được các thành viên cũng như ban quản trị hỗ trợ nhiệt tình , mọi người đều chung sức dù không quen biết nhau , mình xin cảm ơn bqt đã xây dựng một diễn đàn như thế này , mong rằng sự ủng hộ của mọi người ngày càng cao đối với diễn đàn cũng như góp sức xây dựng diễn đàn lớn mạnh , tất cả mọi người trong diễn đàn không ngần ngại chia sẻ kiến thức đối với mọi người , một lần nữa mình cảm ơn tất cả các bạn , để đền đáp lại sự nhiệt tình của mọi người , mình sẽ lập một chủ đề thảo luận hỗ trợ anh em trong diễn đàn đăng ký adsend . vì mình chưa test nên sau khi mình test việc đăng ký adsend thành công mình sẽ mở chủ đề và hỗ trợ nhiệt tình cho anh em ở diễn đàn . Một lần nữa xin cảm ơn BQT , mọi người trong diễn đàn , chúc tất cả các bạn có những ngày nghỉ lễ vui vẻ và đừng quên việc an uống đúng tiêu chuẩn vệ sinh an toàn thực phẩm , cân nhắc trước khi ăn hải sản , và chung sức giúp đỡ đồng bào miền trung của mình . Idea~~:confused::D:D:D:D:D:D:D

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
thanks bạn. miền trung quảng ngãi là quê mình đấy bạn.

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,680
mình là người miền trung nè :((

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Mình gốc Bắc Ninh, lấy vợ Hà Tĩnh, đang sinh sống ở Vũng Tàu.
Tóm lại là 3 miền chơi tuốt..monkey~~

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Không quen thật, nhưng luôn coi ae trong này như một nhà ấy mà :D Đã vào đây là coi như anh @THB đẻ thêm đứa nữa :v

• Like
Reactions: THB

nobita8x

Corporal
Được Like
77
bác ủng hộ bằng cách mua host của diễn đàn đê bác :D Em hết gói host kia cũng mua ủng hộ cho bác THB

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
tồn tại - phát triển - phục vụ.
vnxf đang thời kỳ quá độ giữa chữ "tại-phát". hiii.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom