Request Lỗi gửi trả lời không được tăng số bài viết ở 1 số Node

trantho2710

Private
Được Like
2
Anh chị nào gặp lỗi này hướng dẫn e fix với ạ. Đang bình thường tự nhiên hnay có 1 vài Node khi đăng bài viết không thấy tăng số bài viết lên. E cảm ơn.

• Like
Reactions: THB

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
Bạn đưa link web để mọi người kiểm tra và giúp cho nhé! Bạn nói chung chung vậy thì sẽ rất khó giúp cho bạn.

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
Đây anh ạ, anh vào giúp em với http://truyencuatoi.com
Ý bạn là số đếm bài viết ko tăng lên ghi đăng bài viết mới? Bạn gặp tình trạng trên ở box nào vậy? Mình đã tạo tài khoản với njck thahtrung06 bên web của bạn. Bạn thử đăng nhập vào ACP -> Công cụ -> Cập nhật diễn đàn xem thế nào nhé!

trantho2710

Private
Được Like
2
Ý bạn là số đếm bài viết ko tăng lên ghi đăng bài viết mới? Bạn gặp tình trạng trên ở box nào vậy? Mình đã tạo tài khoản với njck thahtrung06 bên web của bạn. Bạn thử đăng nhập vào ACP -> Công cụ -> Cập nhật diễn đàn xem thế nào nhé!
Ở box Truyện sáng tác anh ạ, là trả lời vào đó sẽ ko tăng bài viết, còn các nơi khác bình thường. E chưa tìm ra được nguyên nhân.

trantho2710

Private
Được Like
2
bạn kiểm tra lại phân quyền trong AP
Lên Xenforo 2 đi bạn
Em mò ra được rồi cảm ơn các bác.

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
Lên hẳn 2.2 đi bạn, mình nghĩ lỗi đó là do bị cache, rebuild cache là được thì phải.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom