Help Lỗi trắng trang bài viết

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
Chào anh em ! Vừa rồi 4rum bị mất hết CSS nên mình có xóa hết dữ liệu forum (trước đó đã backup rồi) sau đó up lại dữ liệu backup mọi thứ vẫn load bình thường như cũ,nhưng chỉ riêng tất cả các bài viết cũ vào đọc là không vào đc,vào nó toàn bị trắng trang báo lỗi HTTP ERROR 500 ,mình cũng thử viết bài mới thì nó đăng lên đc nhưng lại không xem đc nội dung vì bị lỗi trắng trang như trên,anh em ai biết vào giúp tớ với,thanks ! whew~~

aviaiva

MasterCorporal
Được Like
276
lỗi 500 này liên quan đến sever rồi, kiểm tra lại config đến sql hoặc chuyển hướng hoặc có sửa đổi đường link không. Trong phần friend url ấy

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
lỗi 500 này liên quan đến sever rồi, kiểm tra lại config đến sql hoặc chuyển hướng hoặc có sửa đổi đường link không. Trong phần friend url ấy
Mình chưa đụng gì đến admin trong ACP và k sửa lại gì link hết...Mình chỉ up lại toàn bộ file của forum trên host thui,chỉ bị lỗi mỗi bài viết

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
có lẽ mua ở nước ngoài. dùng xen null nó cấm luôn rồi. hii

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
có lẽ mua ở nước ngoài. dùng xen null nó cấm luôn rồi. hii
Mình nghĩ là không phải,từ giao diện cho đến các thư mục đều như cũ chỉ duy nhất là vào không đọc đc bài viết toàn bị lỗi trắng trang,nhưng các forum khác thì vẫn đang hoạt động bình thường,chỉ duy nhất bị forum này thôi :&

• Like

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
Tớ khắc phục đc rồi haha, thêm ini_set('display_errors', true); vào config để xác định lỗi,khi biết lỗi cụ thể rồi thì sửa lỗi vô tư khà khà,thanks ae đã quan tâm ^^! :*

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian