Mời các bạn đánh giá style MamCongNghe v8 [Beta 2016]

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Chào các bạn. Sau một thời gian sử dụng giao diện MCN v7.1 Material mình nhận thấy có khá nhiều bạn có hứng thú với giao diện này, nên mình đã share bộ giao diện MCN v7 miễn phí tới toàn thể thành viên MamCongNghe.Com. Bạn nào muốn tải về thì click vào nút download bên dưới cuối bài viết :D

Hôm nay mình xin thông báo tới tất cả mọi người bộ giao diện hoàn toàn mới với những tính năng ưu việt và vượt trội so với phiên bản tiền nhiệm: Style MCN v8.0 Beta by MamCongNghe Team

Một vài thông tin về giao diện mới MCN v8 Beta
  • Được tinh chỉnh & tối ưu hóa từ style UI.X 1.5.2.1 - Audentio Design
  • Sử dụng bộ font 'Roboto' từ Google Fonts
  • Giao diện phẳng mà vẫn mang vẻ hiện đại
  • Thiết kế vẫn dựa trên phong cách Material thời thượng
  • Hệ thống icons hoàn chỉnh: Font Awesome Icons & Font Material Icons
  • Sticky Navigation & Sticky Sidebar
  • Collapse Category
  • Fully responsive with Table & Phone
  • .:: More Feature Updating ::.
[FONT=Roboto, Helvetica, Arial, sans-serif]Mình sẽ update video trải nghiệm style trong thời gian ngắn nhất, mong các bạn chú ý đón xem!
[/FONT]
Các bạn hãy sử dụng thử và cảm nhận. Đừng quên feedback cho diễn đàn về lỗi style bằng cách bình luận bài viết này nhé các bạn.

Sẵn tiện cho mình hỏi, bác nào pro fix giúp mình lỗi sidebar ở ngoài trang chủ ( Portal ) với ạ. Cái sidebar nó bị tụt xuống dưới mà chưa tìm được cách khắc phục. Mình cảm ơn.

Cảm ơn các bạn đã theo dõi!

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
@bcat95 anh biết fix lỗi này giúp em với ạ :3
Sẵn tiện cho mình hỏi, bác nào pro fix giúp mình lỗi sidebar ở ngoài trang chủ ( Portal ) với ạ. Cái sidebar nó bị tụt xuống dưới mà chưa tìm được cách khắc phục. Mình cảm ơn.

Fast

Gefreiter
Được Like
54
giao diện này post bài phải thêm hình vô hơi mệt. làm nặng server.

V

vanphu113

Khách VNXF
giao diện này post bài phải thêm hình vô hơi mệt. làm nặng server.
Bạn có thể chỉnh sửa lại và đưa các hình ảnh ra các cloud khác nhằm giảm tải cho server forum/website.

ThemeTrade

Private
Được Like
13
Chào các bạn. Sau một thời gian sử dụng giao diện MCN v7.1 Material mình nhận thấy có khá nhiều bạn có hứng thú với giao diện này, nên mình đã share bộ giao diện MCN v7 miễn phí tới toàn thể thành viên MamCongNghe.Com. Bạn nào muốn tải về thì click vào nút download bên dưới cuối bài viết :D

Hôm nay mình xin thông báo tới tất cả mọi người bộ giao diện hoàn toàn mới với những tính năng ưu việt và vượt trội so với phiên bản tiền nhiệm: Style MCN v8.0 Beta by MamCongNghe Team

Một vài thông tin về giao diện mới MCN v8 Beta
  • Được tinh chỉnh & tối ưu hóa từ style UI.X 1.5.2.1 - Audentio Design
  • Sử dụng bộ font 'Roboto' từ Google Fonts
  • Giao diện phẳng mà vẫn mang vẻ hiện đại
  • Thiết kế vẫn dựa trên phong cách Material thời thượng
  • Hệ thống icons hoàn chỉnh: Font Awesome Icons & Font Material Icons
  • Sticky Navigation & Sticky Sidebar
  • Collapse Category
  • Fully responsive with Table & Phone
  • .:: More Feature Updating ::.
[FONT=Roboto, Helvetica, Arial, sans-serif]Mình sẽ update video trải nghiệm style trong thời gian ngắn nhất, mong các bạn chú ý đón xem!
[/FONT]
Các bạn hãy sử dụng thử và cảm nhận. Đừng quên feedback cho diễn đàn về lỗi style bằng cách bình luận bài viết này nhé các bạn.

Cảm ơn các bạn đã theo dõi!

Style MCN v7.1 cho bạn nào cần

ĐẸP :rolleyes: cho mình hỏi chức năng UP ẢNH phải mua hả bác??? tks!

ThemeTrade

Private
Được Like
13
thanks bác. Cả code và addon đều có trên forum em nhé bác search là ra liền

tks bác! Mình đã làm thành công, nhưng ko hiểu sao, sao chỉ mỗi Imgur là up dc, còn mấy thằng còn lại thì error @@ ai có kinh nghiệm trong việc này xin chỉ giáo !!!

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
ái chà!! theo bác thì server nào là phù hợp chạy e nó? để mình quăng lên test thử xem đúng ko!?
bác dùng host hay vps? Nếu vps thì tiện hơn đó, mình thấy host nhiều khi bị dis một vài hàm nào đó chẳng hạn nên thành ra addon ko hđ dc.

thebigsize

MasterCorporal
Được Like
250
bác dùng host hay vps? Nếu vps thì tiện hơn đó, mình thấy host nhiều khi bị dis một vài hàm nào đó chẳng hạn nên thành ra addon ko hđ dc.
Do config ko đúng thôi chứ làm gì có vụ do server. Version mới nhất thì upload ok tất cả các host kể cả picasa.

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Do config ko đúng thôi chứ làm gì có vụ do server. Version mới nhất thì upload ok tất cả các host kể cả picasa.
mình cũng không rõ, chỉ thấy host cũ mình config upload ok mà chuyển qua host mới lại bị lỗi, giờ dùng vps thì ok rồi :) Nhưng mà giờ chỉ dùng postimg thôi, cho đỡ bị xóa ảnh.

ThemeTrade

Private
Được Like
13
mình cũng không rõ, chỉ thấy host cũ mình config upload ok mà chuyển qua host mới lại bị lỗi, giờ dùng vps thì ok rồi :) Nhưng mà giờ chỉ dùng postimg thôi, cho đỡ bị xóa ảnh.

Mình dùng VPS, chắc nhiều khả năng là ở chổ config, giờ xài dc mỗi Imgur, xài tạm trước vậy, mấy cái kia fix sau cũng ok.

tks ae đã nhiệt tình tư vấn!

Leakd

Private
Được Like
7
Trang mamcongnghe đã chết rồi,mọi người hãy dành 1 phút tưởng niệm.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom