NewSpaper by TagDiv + License - Theme Tạp Chí Chuẩn SEO cho Wordpress

NTTM

Private
Được Like
15
Wordpress là một CMS đang được sử dụng rất phổ biến và trong tương lai sẽ còn phát triển hơn nữa, chức năng của wordpress thì quá tuyệt vời luôn rồi các bạn nhỉ :), quá đủ cho một blog. Cũng giống Xenforo, vấn đề duy nhất đó là theme wordpress và plugin - tương tự như addon của xenforo vậy, và hầu hết những người mới sử dụng wordpress đều không thể tự viết cho mình một theme wordpress thật đẹp. Hiểu được điều đó nên hôm nay mình sẽ share cho các bạn theme : Newspaper by Tagdiv - Theme wordpress cực đẹp và chuẩn seo. Theme newspaper được bán trên chợ ThemeForest với giá 59$ ( chát quá @@) nhưng về đây thì đã free :V.
Tại sao bạn nên dùng?
Newspaper là một theme trả phí do ThemeForest cung cấp cho nên nó sở hữu những tính năng vô cùng vượt trội. Hơn nữa Newspaper được rất nhiều Blog WordPress tin dùng trên khắp thế giới, trong đó có Việt Nam nên bạn có thể được giúp đỡ nếu như thắc mắc
  • Download: https://bit.ly/2LQ4LbC
  • Theme đã được active sẵn bản quyền, các bạn chỉ cần upload lên và sử dụng, và nó không hề có virus nhé :
Những tính năng nổi bật
  • Có nhiều Style với nhiều thể loại khác nhau như Video, Blog, Công nghệ,… cho bạn tha hồ lựa chọn.
  • Hệ thống sidebar thông minh.
  • Chống copy bài viết.
  • Giao diện đẹp, bắt mắt, thanh lịch.
  • Tối ưu tốc độ tải trang.
  • Được Yoast SEO hỗ trợ.
  • Hệ thống login/register bằng Ajax.
  • Bộ đếm tương tác Social.
  • …..
Một số hình ảnh của Newspaper
Dưới đây là một vài ảnh chụp và mình đã vẽ khung một số chỗ nổi bật của nó luôn.

Hình ảnh Theme Newspaper
Như các bạn đã thấy, cực đẹp luôn, không những đẹp mà nó còn chuẩn SEO nữa đấy, đây là lý do nó được sử dụng rất rộng rãi hiện nay. Tuy nhiên, nó khá là khó sử dụng, nếu ai không quen có thể mất vài tiếng để chỉnh sửa theo ý mình muốn đấy nhé ! :D
Chúc các bạn thành công !
Nguồn : Blog Nam Ngô
(Lâu rồi cũng không viết bài nên lời văn không được lưu loát trôi chảy, mong mọi người thông cảm ạ :) )

maxrena

Private
Được Like
10
Bạn ơi, khi install nó báo là thiếu file style.css, bạn xem xét lại giúp mình với

dotridt

Private
Được Like
0
theme nay lag bỏ xừ !! làm trang tin tức mà load châm là tiêu luôn

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro