Cần Bán Nhờ định giá website TUYHOAPLUS.COM

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
5tr trở xuống giờ ít có ai chịu bỏ $ để mua web lắm.
Dùng mấy web định giá toàn 28-30tr. Tất nhiên chẳng có ai điên mà mua web giá đấy. Nhưng mình cũng không ngờ được bác định giá 5tr. Cảm ơn bác đã đánh giá cao site của mình.

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Site mình mới dell hết bài làm lại từ đầu nè, toàn spam nên dọn 1 phát làm lại từ đầu.

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Site mình mới dell hết bài làm lại từ đầu nè, toàn spam nên dọn 1 phát làm lại từ đầu.
Đang lơ mơ về cái vụ spam này. Lần trước mình del khoảng 20k bài viết kết quả bị rớt thảm hại. Nhưng không hiểu sao mấy site lớn toàn khuyến khích copy paste (thậm chí có cả link nguồn). Có khi nào spam lại có lợi cho seo không (tất nhiên không tính đến vấn đề dung lượng)

Sửa lần cuối:

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Đang lơ mơ về cái vụ spam này. Lần trước mình del khoảng 20k bài viết kết quả bị rớt thảm hại. Nhưng không hiểu sao mấy site lớn toàn khuyến khích copy paste (thậm chí có cả link nguồn). Có khi nào spam lại có lợi cho seo không (tất nhiên không tính đến vấn đề dung lượng)
Cũng chẳng ham hố gì thứ hạng, vì biết có ham cũng chẳng được. Chủ yếu là tạo diễn đàn cho mọi người có nơi giải trí, trao đổi thông tin thôi. có người vào xem thì vui, chứ nhìn qua nhìn lại toàn mấy em (có khi lên tới vài chục em) robot, cộng thêm mấy tằng spam thì ham cái lỗi gì.

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Sáng nay có khoảng 50-100 em online (nói chung ngày nghĩ thì khá vắng). Mấy em spam, ra bài 1 cái là ban acc luôn (kể cả đúng nội dung chuyên mục mà dùng auto). Buồn cười chết đi được.
Cũng chẳng ham hố gì thứ hạng, vì biết có ham cũng chẳng được. Chủ yếu là tạo diễn đàn cho mọi người có nơi giải trí, trao đổi thông tin thôi. có người vào xem thì vui, chứ nhìn qua nhìn lại toàn mấy em (có khi lên tới vài chục em) robot, cộng thêm mấy tằng spam thì ham cái lỗi gì.
Size của mình mỗi ngày lúc nào cũng được khoảng 50 chục mạng onl/times nếu chịu khó viết bài. Còn không viết bài thì khoảng 20 mạng onl/times.
Screen Shot 2016-04-09 at 3.42.45 PM.png

Còn robot ngày xưa lúc chỉ có spam + 1-2 mạng onl thì thấy cũng nhiều (alexa khoảng 8k). Giờ không còn spam + nhiều người onl thì lại chết hết ở đâu không biết, cả tháng không thấy 1 con nào (alexa 28k)?

trinhgsm

Corporal
Được Like
78
Thấy tình hình nhiều bác đỗ nợ phải bán website
Nên mạn phép nhờ các bác định giá hộ Forum số 1 của Tuy Hòa Phú Yên : http://tuyhoaplus.com/ (sắp được cấp giấy phép) để biết đường sau này có lâm cảnh đỗ nợ thì còn có cái cầm cố.
Tại đang định vay tiền đầu tư cho em nó.
Không dùng các web định giá nhé - ảo quá dễ mộng mơ inlove~~
Thank các bác đã trổ tài định giá Yes~~ !
bạn có thể chỉ mình làm cái khung thành viên online đc không

Người đăng Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày đăng
KHUCTHUYDU Dịch Vụ Xenforo 1
N Dịch Vụ Xenforo 4

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]