Pagespeed bạn được bao nhiêu?

dinhphucv

Sergeant
Được Like
265
demo tinhte :)) viewsouce cái nhẹ thôi :)) à mà chuyển qua giao diện desktop hộ

Đính kèm

924.4 KB · Lượt xem: 25

dinhphucv

Sergeant
Được Like
265
điêm thấp 1 phần do server ở VN mà pagespeed run insight nơi khác nên load lâu nhé :)) Nhìn quả run insight để giao diện mobile là biết thế nào rồi. To mồm!!! Pagespeed được cả thế giới công nhận nhé! thằng google nó cũng đâu rảnh mà làm ra mod pagespeed làm gì! Nực cười, nhìn quả để giao diện mobile thì hiểu rồi :))
Còn bảo pagespeed ra khè thì có bạn làm website đi. Đo tốc độ load rồi đưa mình, mình applied pagespeed xem load có nhanh hơn không. Bớt sân si cái. Với lại bài mình cũng chả khoe gì cả. Còn ai làm được làm, đâu cần bác vô sân si như đúng rồi.

Sửa lần cuối:

laddy9x

Private
Được Like
7
khoe cái, xen 1.5.17
Mobile
Screenshot (9).png

Destop
Screenshot (8).png

Nói chung thì cái chính vẫn là nội dung, còn speed là 1 phần yếu tố để người dùng có thể quay lại

singh

Sergeant
Được Like
276

hihi. sau bao năm tháng tối ưu! Xenforo 1

dinhphucv

Sergeant
Được Like
265
View attachment 31845

hihi. sau bao năm tháng tối ưu! Xenforo 1
Tay nghề khá, cơ mà giờ pagespeed nó chấm nhẹ tay hơn xưa rồi, giờ thêm analytics không bị trừ điểm nữa, chứ trước kia nó trừ sát ván. Mà sever bạn đặt ở đâu nhỉ, có dùng cloudflare không, load nhanh vl

singh

Sergeant
Được Like
276
Tay nghề khá, cơ mà giờ pagespeed nó chấm nhẹ tay hơn xưa rồi, giờ thêm analytics không bị trừ điểm nữa, chứ trước kia nó trừ sát ván. Mà sever bạn đặt ở đâu nhỉ, có dùng cloudflare không, load nhanh vl
vps Vutrl đấy bạn, có cloudflare + cache

singh

Sergeant
Được Like
276
cũng nhớ đạt trên 90 điểm. mà vừa đăng ký được adsense thành công bằng chính web rao vặt luôn!!!!

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
Bây xì bít làm gì, rách việc, tối ưu lắm vào web không kiếm được tiền, không có rate cao thì cũng vứt, làm kiểng, đừng bao giờ bảo làm web vì đam mê, đam mê lắm vào bốc đất mà ăn, lúc nào cũng đam mê, sinh ra thêm "ngáo đam mê" đấy....rofl~~

NDK

MasterSergeant
Được Like
743
Pagespeed của tui có 63 điểm drunk~~drunk~~, điện thoại có 28 điểmwhew~~whew~~

GamerViewsTV

Corporal
Được Like
27
Bây xì bít làm gì, rách việc, tối ưu lắm vào web không kiếm được tiền, không có rate cao thì cũng vứt, làm kiểng, đừng bao giờ bảo làm web vì đam mê, đam mê lắm vào bốc đất mà ăn, lúc nào cũng đam mê, sinh ra thêm "ngáo đam mê" đấy....rofl~~
nói vậy sai nha, bác ko đam mê thì sao phải lôi ra tối ưu, bác nghĩ cứ nhận việc nhận tiền dễ a`, phải bỏ công sức ra tự tối ưu sửa lỗi mới dễ ổn định khi có việc làm ơn, chứ ko lẽ bác cứ dc mời nhận việc rồi add vài style, add-on là xong?, vậy thằng noob vẫn kiếm việc ngon lành. Với lại đam mê mà ko có công việc với đam mê của mình thì mình cũng có nghề tay trái thôi đam mê đâu phải cứ cắm đầu vào ko làm việc, giúp đỡ công việc gia đình để sống a`?

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
nói vậy sai nha, bác ko đam mê thì sao phải lôi ra tối ưu, bác nghĩ cứ nhận việc nhận tiền dễ a`, phải bỏ công sức ra tự tối ưu sửa lỗi mới dễ ổn định khi có việc làm ơn, chứ ko lẽ bác cứ dc mời nhận việc rồi add vài style, add-on là xong?, vậy thằng noob vẫn kiếm việc ngon lành. Với lại đam mê mà ko có công việc với đam mê của mình thì mình cũng có nghề tay trái thôi đam mê đâu phải cứ cắm đầu vào ko làm việc, giúp đỡ công việc gia đình để sống a`?

Ngáo à, =]]z
- t chưa bao giờ tối ưu cái gì cả,
- Nhận việc nhận tiền dễ ẹc, quan trọn là cái mõm có lanh hay không có làm màu được hay không
- còn vấn đền công việc luôn hỏi khách là có Optimize hay không khách không cần thì build lên là xong,
- đôi khi noob nó kiềm tiền còn nhiều hơn những thanh niên kinh nghiệm đấy

- (Với lại đam mê mà ko có công việc với đam mê của mình thì mình cũng có nghề tay trái thôi đam mê đâu phải cứ cắm đầu vào ko làm việc, giúp đỡ công việc gia đình để sống a`?) -> Câu này thấy ngáo ngáo sao ấy nhỉ?, có đọc comment của t nói trên không: làm web vì đam mê, có hiểu hông?

Còn giúp đỡ gia đình đôi khi đầy thằng sống được đấy, Ví dụ như nó về nhà bán phở cho nhà của nó là giúp gia đình nó rồi đấy

GamerViewsTV

Corporal
Được Like
27
Ngáo à, =]]z
- t chưa bao giờ tối ưu cái gì cả,
- Nhận việc nhận tiền dễ ẹc, quan trọn là cái mõm có lanh hay không có làm màu được hay không
- còn vấn đền công việc luôn hỏi khách là có Optimize hay không khách không cần thì build lên là xong,
- đôi khi noob nó kiềm tiền còn nhiều hơn những thanh niên kinh nghiệm đấy

- (Với lại đam mê mà ko có công việc với đam mê của mình thì mình cũng có nghề tay trái thôi đam mê đâu phải cứ cắm đầu vào ko làm việc, giúp đỡ công việc gia đình để sống a`?) -> Câu này thấy ngáo ngáo sao ấy nhỉ?, có đọc comment của t nói trên không: làm web vì đam mê, có hiểu hông?

Còn giúp đỡ gia đình đôi khi đầy thằng sống được đấy, Ví dụ như nó về nhà bán phở cho nhà của nó là giúp gia đình nó rồi đấy
ồ tôi ko hiểu hết ý nên xin lỗi mà sao biết tôi nhà bán phở? Ví dụ chuẩn vl

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát