PAVIETNAM tăng giá tên miền.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
cách đây 3 năm mình đăng ký 1 tến miền .net với giá 250k . 1 năm sau tiếp tục sử dụng và mình trả cái giá là 285k . đến bây giờ mình tiếp tục sử dụng và nó tăng lên là 365k . cái định mệnh mỗi năm nó tăng lên như thế này . quảng cáo thì tên miền giảm giá liên tục . câu khách, đến khi duy trì sử dụng thì mỗi năm tăng giá chóng mặt .

chỉ có cái bọn việt nam mới làm ăn như vậy , chứ thấy bên nước ngoài làm ăn uy tín lắm.
nhận tiện đây, thấy vnxf.vn luôn đăng quảng cáo của 123host. nếu mà vnxf là với 123host là 1 thì mình khuyên 1 câu chân tình. là đừng vì vài đồng bạc lẻ giống như các nhà cung cấp khác mà làm mất đi danh dự và uy tín.

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
cách đây 3 năm mình đăng ký 1 tến miền .net với giá 250k . 1 năm sau tiếp tục sử dụng và mình trả cái giá là 285k . đến bây giờ mình tiếp tục sử dụng và nó tăng lên là 365k . cái định mệnh mỗi năm nó tăng lên như thế này . quảng cáo thì tên miền giảm giá liên tục . câu khách, đến khi duy trì sử dụng thì mỗi năm tăng giá chóng mặt .

chỉ có cái bọn việt nam mới làm ăn như vậy , chứ thấy bên nước ngoài làm ăn uy tín lắm.
nhận tiện đây, thấy vnxf.vn luôn đăng quảng cáo của 123host. nếu mà vnxf là với 123host là 1 thì mình khuyên 1 câu chân tình. là đừng vì vài đồng bạc lẻ giống như các nhà cung cấp khác mà làm mất đi danh dự và uy tín.
sao bữa mình mới gia hạn thì vẫn là 265k ? định mệnh 10% cái VAT

halevan

Private
Được Like
0
Cái này đâu thuộc quyền Việt Nam, quốc tế nó tăng mà. Tên miền .com mình thấy cũng tăng

cuonghv

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
364
Giá tăng là do quốc tế nó tăng, lại thêm 10% VAT là bắt buộc theo quy định mới rồi, ai cũng bị dính cả!
Tên miền .vn còn đắt lòi hơn thì sao? :)
Tuy nhiên, PA nó có code giảm giá đó. Nếu bạn xài đủ lâu, đủ điểm thành tích thì xài code giảm giá sẽ được trừ 5-15% tùy cấp độ!
Mắng oan người ta rồi bạn!

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
close. Vì muốn thắc mắc thì sang PAVIETNAM nha @ntzthanh .

VNXF chỉ là kết hợp với 123host.vn để giảm giá phần nào cho mem thôi. KO phải là 1.
VNXF ko có trách nhiệm giải thích hay phân xử những tình huống ko hay do bất cứ bên nào làm ăn ko tốt.

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
363
mình là người đang dùng 123host -> mình hài lòng từ a -> z bạn không thể đánh đồng tất cả bằng cái suy nghĩ sửu nhi của mình được .... không phải nhà cung cấp nào cũng giống nhau

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian