Prefix Creator - Trình tạo tiền tố 1.0.5

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Prefix Creator - Trình tạo tiền tố 1.0.5

Addon này cho phép bạn tạo ra các tiền tố chuyên nghiệp tuyệt vời mà không cần phải biết CSS hoặc bất cứ điều gì khác. Bạn tải lên các nội dung đến máy chủ của bạn và cài đặt giống như bất kỳ addon khác. Một khi bạn đã cài đặt addon bạn sẽ đi đến tạo ra một tiền tố mới như bình thường. Ngoại trừ màn hình sẽ xem xét một chút khác nhau. Bây giờ bạn sẽ thấy một tab có tên Customize.

Sau khi bạn đã thiết lập các Tiêu đề tiền tố làm cho chắc chắn nhấp vào Other, sử dụng tùy chỉnh CSS tên lớp: nút radio. Trong khu vực này, bạn có thể gõ bất cứ thứ gì bạn muốn như Tên hoặc prefixName. Khi bạn có được thực hiện trên màn hình này thiết lập Forums và Permissions dưới tab đó. Sau đó, khi bạn đã sẵn sàng để tùy chỉnh các tiền tố nhấp vào tab Customize. Mà sau đó sẽ hiện ra cửa sổ nhìn thấy trong ảnh chụp màn hình mới.

Tất cả bạn phải làm bây giờ là nhập các giá trị trong những điểm bạn muốn tùy chỉnh và sau đó nhấn vào nút Save Thread Prefix và tiền tố mới đã sẵn sàng để sử dụng với các tùy chỉnh bạn đã thực hiện. Ở dưới cùng nơi mà nó cho thấy đầu ra bạn không thực sự phải sao chép và dán vào mẫu extra.css nữa. Ngoài ra bạn nhìn thấy trong hình trên đó có một thả xuống cho FontAwesome (phải đã được cài đặt hoặc biết làm thế nào để cài đặt tôi không thể cung cấp hỗ trợ với điều này) mà có tất cả các biểu tượng FA hiện trong danh sách.

Chúc các bạn thành công.

Nguồn: xenforo.com​

Đính kèm

• addon-PCreator.zip
    26.4 KB · Lượt xem: 70

phamquangquyen

Private
Được Like
7
Cảm ơn Admin! @PVS rất nhiều, em muốn có thêm cái này để làm slider cho các bài mới đăng thì có giải pháp nào miễn phí không admin nhỉ. Nếu mà có thể thành nhiều bìa quyển sách để nó chạy ngang thì rất tuyệt vời. Và em cũng muốn có thêm cái thanh topmenu luôn ở trên đầu trang như vnxf.vn của mình nữa ạ. Cảm ơn admin rất nhiều!

Sửa lần cuối:

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom