Ra mắt diễn đàn + Free Hosting

phi gnuyen

Private
Được Like
32
Mình xin ra mất AE diễn đàn bàn luận về Hosting và share, bàn luận các mã nguồn thông dụng như Wordpress http://wht.nguyenphi.net
Ngoài ra tại diễn đàn của mình cũng đang có share Free Hosting xem thêm tại đây: http://wht.nguyenphi.net/index.php?threads/free-hosting-cho-thành-viên-wht.19/
Diễn đàn mới lập và cũng mới học hỏi về Xen nên AE thứ lỗi cho những thiếu xót, mong mọi người ủng hộ diễn đàn của mình :)

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Thanks bác? Thời gian tài trợ host tối thiểu là bao lâu, và có dự tính tài trợ lâu dài không? Tại vì yêu cầu của bác là không hỗ trợ test code, tức là thành viên phải sử dụng cho site chính, mà đã là chính thì họ quan tâm tới thời gian tài trợ và sự ổn định.

phi gnuyen

Private
Được Like
32
Thanks bác? Thời gian tài trợ host tối thiểu là bao lâu, và có dự tính tài trợ lâu dài không? Tại vì yêu cầu của bác là không hỗ trợ test code, tức là thành viên phải sử dụng cho site chính, mà đã là chính thì họ quan tâm tới thời gian tài trợ và sự ổn định.
Chừng nào forum em die thì host tài trợ mới die, ít nhất cũng phải 6 tháng nha bác :D

phi gnuyen

Private
Được Like
32
Tài trợ trong lâu dài nên mới không tài trợ test code, test code vào cái vài bữa bỏ host, khó quản lý lắm

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Chừng nào forum em die thì host tài trợ mới die, ít nhất cũng phải 6 tháng nha bác :D
6 tháng là không đủ thuyết phục để một site chuyển host tới. Vì mỗi lần chuyển host rất tốn thời gian bác ạ. Đó là ý kiến cá nhân thôi. Còn bác có tinh thần share cho ae là tốt lắm rồi.

phi gnuyen

Private
Được Like
32
6 tháng là không đủ thuyết phục để một site chuyển host tới. Vì mỗi lần chuyển host rất tốn thời gian bác ạ. Đó là ý kiến cá nhân thôi. Còn bác có tinh thần share cho ae là tốt lắm rồi.
Chuyển host nhanh mà bác, nhiều lắm là 20 phút là cùng, với cái này mình nói là ít nhất 6 tháng thôi, tại mình đầu tư blog + forum lâu dài :D

conkhidannb

Corporal
Được Like
133
không hiểu sao mọi người sợ gì mà không ai đăng ký nhỉ.
càng ngày càng khó hiểu :(

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
Không ai đăng ký vì:

1./ Server lỏm, config vớ vẫn, có thể view SSH pass
2./ Thời gian sử dụng không biết khi nào die, chập chơn lo sợ die
3./ Chủ topic không ai biết, không có tiếng tăm, không ai dám bỏ source của mình lên hệ thống như thế!
4./ Khi vào 4r xem qua thì rất cùi bắp, tức có nghĩa là Amatur mới học tập tành thiết lập server sharing host

Chốt: Newbie tập tành thế thì ai dám reg host! Mục đích lớn chủ yếu là câu view cho site và câu mem! Xưa rồi diễm ơi! VNXF share hosting còn chưa ăn ai, bối rối với chú em này quá! giggle~~

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
hết rồi.:=D:=D:=D

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
363
:v đợt trước mình tặng free host sao không có anh em nào đông như này nhỉ :v .. trong khi server đảm bảo từ a - z chỉ là treo banner thôi :v ..

• Like
Reactions: THB

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
Tek kái host cũ anh share cho em đổi sang domain mới được không, domain cũ không dùng nữa vì là hàng free , giờ domain mua thì cho forum hoạt động nè :@@

Để dành tiền mua host của vnxf đi, THB bán rẻ mà coffee~~

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
:v đợt trước mình tặng free host sao không có anh em nào đông như này nhỉ :v .. trong khi server đảm bảo từ a - z chỉ là treo banner thôi :v ..
uhm. chắc thích dùng của vnxf hơn. hiii

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát