Help Tại sao tạo nhóm user group mới lại mất chức năng gửi tin nhắn riêng

sanhpv

Corporal
Được Like
15
như tiêu đề sao mình tạo nhóm riêng thì thành viên nhóm đó không trả lời đc tin nhắn riêng với gửi tin nhắn riêng cho ng khác
Secondary user groups phụ phải tích vào nhóm Registered thì mới sử dụng đc tính năng gửi tin nhắn riêng , group mới Conversation permissions mình đã tích yes hết rồi , mong ae giúp đỡ

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
Bạn phân lại quyền cho nhóm đó nhé! Mình có thể phân quyền giúp bạn

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
mình phân quyền rồi mà bạn chỉ giúp mình cái
Bạn xem lại phân quyền ở mục Quyền đối thoại và chú ý ở 2 dòng: Bắt đầu cuộc trò chuyện riêng và Thành viên nhận cuộc trò chuyện tối đa nhé!

quyen doi thoai.png

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
View attachment 37769
mình để như này mà không có
Bạn để ô Maximum conversation recipients là 1 tức là thành viên chỉ có thể gửi đến 1 người, số 2 là có thể gửi đến 2 người cùng lúc. Vì vậy, bạn để số 0 tức là ko cho gửi tin nhắn riêng cho người khác rồi.

sanhpv

Corporal
Được Like
15
Bạn để ô Maximum conversation recipients là 1 tức là thành viên chỉ có thể gửi đến 1 người, số 2 là có thể gửi đến 2 người cùng lúc. Vì vậy, bạn để số 0 tức là ko cho gửi tin nhắn riêng cho người khác rồi.
ok thanks thấy rồi thanks bạn rất nhiều

xenanglapduc

Private
Được Like
0
như tiêu đề sao mình tạo nhóm riêng thì thành viên nhóm đó không trả lời đc tin nhắn riêng với gửi tin nhắn riêng cho ng khác
Secondary user groups phụ phải tích vào nhóm Registered thì mới sử dụng đc tính năng gửi tin nhắn riêng , group mới Conversation permissions mình đã tích yes hết rồi , mong ae giúp đỡ
Bạn phân quyền đúng là được thôi :)

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát