[Tài Trợ Hosting] Digistar.vn thời gian 8 tháng

hoangmanhtran

Corporal
Được Like
104
Mình nhận tài trợ 3 gói Hosting tại Digistar.vn cho bạn nào đang muốn phát triển Forum mà chưa đảm bảo về Hosting hoặc có nhu cầu thông số Hosting cao hơn.

Cấu hình chi tiết Hosting mình tài trợ:
Máy chủ tại Digistar.vn
Direct Admin
1 Domain
2GB lưu trữ
24GB băng thông
10 tài khoản Email
2 tài khoản FPT

Điều kiện tham gia: Dành cho diễn đàn đang phát triển, không nhận tài trợ cho những ai mới tập tạo diễn đàn hoặc chỉ xin cho vui rồi để đấy. Nếu thấy đạt điều kiện thì các bạn hãy gửi đơn đăng kí.

Thời gian tài trợ: 8 tháng

Số lượng tài trợ: 3

Hỗ trợ kỹ thuật: Các bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ giống như việc các bạn bỏ tiền ra mua. Chỉ có điều là không được nhanh như gửi yêu cầu hỗ trợ trực tiếp mà phải gửi qua trung gian là mình.

Cách thức đăng kí tham gia:
1, Like Fanpage Vidocs.Net tại https://facebook.com/vidocsnet
2, Chọn 1 số bất kì mà bạn thích
3, Gửi đơn đăng kí tại địa chỉ http://vidocs.net/misc/contact với tiêu đề: Đăng Kí Nhận Hosting Tài Trợ. Bạn gửi kèm với họ tên, số điện thoại, link tài khoản facebook mà bạn đã like Fanpage, nội dung Forum mà bạn muốn được tài trợ và con số mà bạn chọn.

Thời gian nhận đăng kí: từ ngày 29/02/2016 đến hết ngày 11/03/2016.

Cách thức quay thưởng: Chọn Random tại Random.org

Lưu ý: Bắt buộc phải gửi đầy đủ các thông tin như trên để đăng kí. Nếu bạn nào gửi thiếu hoặc làm chưa đúng sẽ bị loại khỏi danh sách đăng kí. Ngay sau khi bạn gửi đăng kí, sẽ có ngay 1 Email gửi đến bạn để xác nhận. Nếu bạn không nhận được Email này đồng nghĩa với việc đơn đăng kí của bạn chưa được gửi. Các bạn không nên gửi thông tin trong chủ đề này để tránh bị lộ thông tin. Nghiêm cấm việc 1 người gửi đơn đăng kí nhiều, nếu phát hiện sẽ bị hủy hết đơn đăng kí của người đó.

Thông tin mọi người đăng kí sẽ được liên tục cập nhật.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Bác này bên htcviet cũng thấy. Có phải 1 ko nhỉ

hoangmanhtran

Corporal
Được Like
104
Bạn cx có thể ns như vậy :). Mục đích mình làm vậy để lọc ra tp không có nhu cầu và để công bằng hơn. Mình thấy nhiều người đi xin r ko dùng rất lãng phí, 1 số lại tham đk nhiều.

hoangmanhtran

Corporal
Được Like
104
Hosting mình tài trợ Full hỗ trợ kỹ thuật. Thường thì các Hosting share miễn phí hoặc mua giá rẻ ko chính thống (mua qua trung gian đại lý) sẽ ko có hỗ trợ kỹ thuật, bạn sẽ phải tự xử. Thậm chí thời gian Live ko đảm bảo, bạn ko biết trc đc khi nào thì đại lý hay hosting của bạn sẽ bị die, suspend,... Nếu bạn cần hỗ trợ kỹ thuật hoặc chuyển dữ liệu, mình sẽ giúp bạn gửi y/c lên Digistar và mọi quá trình sau đó sẽ đc cập nhật đến bạn thông qua Email.

• Like
Reactions: THB

Hungsd

Private
Được Like
13
cho 1 slot bandit~~ Admin zip mình xin bộ smile . ngộ nghĩnh quá hihi rofl~~

• Like

mcjury

Corporal
Được Like
49
Cũng muốn lắm. Nhưng số mình không phát triển được

• Like

phi gnuyen

Private
Được Like
32
Gì ??? Bác này toàn xin tài trợ Free Host bên HQTT mà đi share host sao giggle~~giggle~~giggle~~

• Like

hoangmanhtran

Corporal
Được Like
104
Gì ??? Bác này toàn xin tài trợ Free Host bên HQTT mà đi share host sao giggle~~giggle~~giggle~~
Mình xin tài trợ bên đó lúc ms bắt đầu xây dựng Forum thì ko đc hả bạn?. Mình xin tài trợ ko có nghĩa là mình ko đủ khả năng mua Hosting riêng và tài trợ cho m.n. Mình cảm thấy biết ơn HQTH đã giúp mình trong thời gian đầu và mình cx muốn làm giống họ để giúp đỡ người khác, quy mô nhỏ hơn vì không có nhiều kinh phí. Bạn nên suy nghĩ kĩ trc khi cmt bởi có thể cmt của bạn sẽ đc tôn trọng hoặc bị coi thường, ngay cả bản thân bạn sẽ ko đc người khác quý mến nếu bạn có suy nghĩ như vậy.

• Like

hoangmanhtran

Corporal
Được Like
104
Chương trình kết thúc. Mình đã gửi Info Host cho 5 bạn đăng kí rồi đó. Vì số lượng ít nên mình ko Random, các bạn gửi đơn đk thì nhớ Check Mail. Cần hỗ trợ gì thì các bạn gửi y/c cho mình.

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian