Tặng 20 suất hosting cho các bạn vnxf

laviepc12

Gefreiter
Được Like
72
Mình mua tài khoản reseller hosting và còn dư rất nhiều tài nguyên .
Share cho bạn 20 bạn có nhu cầu thực sự muốn làm web và thực tập , tập tành ... mà không có host hoặc host free .

Các bạn tự control source của mình , cpanal full control .và các bạn nhớ backup theo định kỳ .
Domain các bạn tự add thêm vào host ( tối đa mỗi host các bạn có thể add thêm 5 domain )
Gói hosting có dung lượng 3G / Băng thông 50Gb / php 5.4
phù hợp chạy xenforo , wordpress ...
Hạn sử dụng tối thiểu là : 12.2016 ( tức là ít nhât là 1 năm trở lên . mình kg cam kết mãi mãi vì chẳng có gì là mãi mãi )

Các bạn không nên lo lắng vấn đề bị copy source hay gì đó bởi vì bạn vẫn còn test , tập tành , thực hành ...
mong muốn của mình tạo điều kiện để các bạn có thể co thêm được kiến thức cho bạn thận và có thể hữu ích trong tương lại .
(Đối với các bạn đã nhận và không có nhu cầu xài nữa thì pm lại để mình thu hồi và trao cho bạn khác , để khỏi phung phí tài nguyên nhé .)

Để đăng ký , bạn để lại thông tin email của bạn , domain của bạn .tại đây và gửi thêm cho mình 1 email vào : [email protected] ( để mình không bỏ lỡ hay chậm check và trả lời mail của bạn )

Sửa lần cuối:

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
bạn del host dùm nha mình mua đc host rồi.

• Like
Reactions: THB

laviepc12

Gefreiter
Được Like
72
bác ơi thay lại thành ssplayboyz.com nha.

Check mail [email protected] nhé

Còn nữa các gói hosting này đều cho phép add thêm 4 domain nữa . nếu các bạn có thêm domain nữa hay muốn thay đổi thì cứ add thêm vào .
mình đã nói trên cùng rồi . 1 gói này cho phép chạy 5 domain mà . bạn chỉ cần account login và tạo domain thoải mái theo ý thích nhé

• Like

pdinh97qng

MasterCorporal
Được Like
225
Mình mua tài khoản reseller hosting và còn dư rất nhiều tài nguyên .
Share cho bạn 20 bạn có nhu cầu thực sự muốn làm web và thực tập , tập tành ... mà không có host hoặc host free .

Các bạn tự control source của mình , cpanal full control .và các bạn nhớ backup theo định kỳ .
Domain các bạn tự add thêm vào host ( tối đa mỗi host các bạn có thể add thêm 5 domain )
Gói hosting có dung lượng 3G / Băng thông 50Gb / php 5.4
phù hợp chạy xenforo , wordpress ...
Hạn sử dụng tối thiểu là : 11.2016 ( tức là ít nhât là 1 năm trở lên . mình kg cam kết mãi mãi vì chẳng có gì là mãi mãi )

Các bạn không nên lo lắng vấn đề bị copy source hay gì đó bởi vì bạn vẫn còn test , tập tành , thực hành ...
mong muốn của mình tạo điều kiện để các bạn có thể co thêm được kiến thức cho bạn thận và có thể hữu ích trong tương lại .
(Đối với các bạn đã nhận và không có nhu cầu xài nữa thì pm lại để mình thu hồi và trao cho bạn khác , để khỏi phung phí tài nguyên nhé .)

Để đăng ký , bạn để lại thông tin email của bạn , domain của bạn .tại đây và gửi thêm cho mình 1 email vào : [email protected] ( để mình không bỏ lỡ hay chậm check và trả lời mail của bạn )
domain: vietfriend.xyz
mail: [email protected]

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]