Tặng 20 suất hosting cho các bạn vnxf

laviepc12

Gefreiter
Được Like
72
- Tất cả các gói hosting cho các bạn đều là gói paid hết không phải free , faud ... mua đàng hoàng nhân sự kiện black friday
- Gói các bạn nhận được là full tất cả các tính năng . tự control và tạo ra từ tài khoản reseller và gói của bạn giống hoàn toàn như bạn đi mua hosting vậy .
- gói reseller của mình còn lại 10 packet nữa và nhận thêm tới tết ta (5.2.2016) sau đó mình không tài trợ nữa nhé .
- đối với các gói đã có sẵn thì có thể tạo thêm 4 domain nữa , bạn tự tạo hay thay đổi , add thêm tùy ý (max limit là 50Gb băng thông / tháng ) thời hạn hosting tồn tại tối thiểu là tới cuối năm 2016 nhé . ( tối đa thì hem biết )

• Like
Reactions: THB

puarudz

Private
Được Like
1
Mình mua tài khoản reseller hosting và còn dư rất nhiều tài nguyên .
Share cho bạn 20 bạn có nhu cầu thực sự muốn làm web và thực tập , tập tành ... mà không có host hoặc host free .

Các bạn tự control source của mình , cpanal full control .và các bạn nhớ backup theo định kỳ .
Domain các bạn tự add thêm vào host ( tối đa mỗi host các bạn có thể add thêm 5 domain )
Gói hosting có dung lượng 3G / Băng thông 50Gb / php 5.4
phù hợp chạy xenforo , wordpress ...
Hạn sử dụng tối thiểu là : 11.2016 ( tức là ít nhât là 1 năm trở lên . mình kg cam kết mãi mãi vì chẳng có gì là mãi mãi )

Các bạn không nên lo lắng vấn đề bị copy source hay gì đó bởi vì bạn vẫn còn test , tập tành , thực hành ...
mong muốn của mình tạo điều kiện để các bạn có thể co thêm được kiến thức cho bạn thận và có thể hữu ích trong tương lại .
(Đối với các bạn đã nhận và không có nhu cầu xài nữa thì pm lại để mình thu hồi và trao cho bạn khác , để khỏi phung phí tài nguyên nhé .)

Để đăng ký , bạn để lại thông tin email của bạn , domain của bạn .tại đây và gửi thêm cho mình 1 email vào : [email protected] ( để mình không bỏ lỡ hay chậm check và trả lời mail của bạn )

Email: [email protected]
Domain: xom69.com
Cảm ơn admin!

• Like

laviepc12

Gefreiter
Được Like
72
Nều còn slot thì cho mình 1 chấn nhé.

domain: http://megavn.net
email: [email protected]

Đăng ký mấy cái host free nước ngoài về web film như thế này đều bị từ chối hết :3
Thank pro.

Web nhỏ chỉ đủ site cá nhân và học tập , còn web phìm thì không hosting nào chịu nổi đâu . mua server riêng hay delicate thì mới chịu nổi nhé

• Like

laviepc12

Gefreiter
Được Like
72
Đủ chỉ tiêu rồi nhé đủ 20 slot rồi .

• Like

laviepc12

Gefreiter
Được Like
72
Đủ chỉ tiêu rồi nhé đủ 20 slot rồi .

Tài khoản reseller của mình còn lại 3-5 slot chỉ dành cho bạn nào thật sự cần host thôi nhé .
Topic này sẽ support cho các bạn đã được tài trợ

• Like

Kem

Private
Được Like
20
Tài khoản reseller của mình còn lại 3-5 slot chỉ dành cho bạn nào thật sự cần host thôi nhé .
Topic này sẽ support cho các bạn đã được tài trợ
Nếu còn cho em xin thêm 1 gói tập để làm chuột bạch thí nghiệm các style, add-ons nhé bác
Domain: http://GemGiaRe.net (domain này đang link về bên fanpage fb)
Mail: [email protected]

Thanks bác

• Like

khoazero123

Private
Được Like
2
Lần trước webphim không được, vậy lần này nếu vẫn còn slot thì cho mình xin slot website về Download video youtube nhé. Hiện tại web mình đang đặt tạm 1 host free ở nước ngoài. Vì thế có thể lấy được link down video bị chặn ở VN mình, nhưng lại không get đc video bị chặn ở Mỹ, vậy nên lần lày xin host là vì lý do đó, đặt script ở VN thì get đc video bị chặn ở MỸ :D

domain: http://megavn.com

• Like

laviepc12

Gefreiter
Được Like
72
Lần trước webphim không được, vậy lần này nếu vẫn còn slot thì cho mình xin slot website về Download video youtube nhé. Hiện tại web mình đang đặt tạm 1 host free ở nước ngoài. Vì thế có thể lấy được link down video bị chặn ở VN mình, nhưng lại không get đc video bị chặn ở Mỹ, vậy nên lần lày xin host là vì lý do đó, đặt script ở VN thì get đc video bị chặn ở MỸ :D

domain: http://megavn.com

Kiểu get file này thì hầu hết host ở việt nam thì ok vì dễ còn nước ngoài thì không ổn , chắc khó bạn ah . gắn code thì host sẽ bị block mất . code này bạn muốn chạy ổn định thì phải phải vps thì mới đc và ổn định nhé . chứ hosting là không khả quan rồi .

laviepc12

Gefreiter
Được Like
72
Lúc trước mình có làm site get yourtube , fshare , xenforo addon ... thì chạy chạy được ít hôm thì host bi suppend luôn .
bạn muốn tốt thì mua host = coupon giá rẻ mà dùng nhé . rẻ + ổn định , bạn có thể control mọi thứ . còn hosting thì khẳng định với bạn là 95% sẽ die trong thời gian gắn . vì chính sách sẽ kg có hosting nào chấp nhận .
(trừ 1 số vps đặc biết cho phép get , torent , cheat .. thì mới xài được nha. )

Cần support thì cứ pm nhé

Nguoidung

MasterCorporal
Được Like
194
Lúc trước mình có làm site get yourtube , fshare , xenforo addon ... thì chạy chạy được ít hôm thì host bi suppend luôn .
bạn muốn tốt thì mua host = coupon giá rẻ mà dùng nhé . rẻ + ổn định , bạn có thể control mọi thứ . còn hosting thì khẳng định với bạn là 95% sẽ die trong thời gian gắn . vì chính sách sẽ kg có hosting nào chấp nhận .
(trừ 1 số vps đặc biết cho phép get , torent , cheat .. thì mới xài được nha. )

Cần support thì cứ pm nhé
Dùng openshift là tốt @khoazero123

khoazero123

Private
Được Like
2
Kiểu get file này thì hầu hết host ở việt nam thì ok vì dễ còn nước ngoài thì không ổn , chắc khó bạn ah . gắn code thì host sẽ bị block mất . code này bạn muốn chạy ổn định thì phải phải vps thì mới đc và ổn định nhé . chứ hosting là không khả quan rồi .

Host free nước ngoài thì vừa up code lên đã bị suppend (byethost), rồi chuyển qua hostinger, lúc đó chạy webphim đc tầm 1-2 tháng, rồi hàm curl cũng không get đc luôn, rồi từ đó nghỉ làm phim, kệ nó sống chế ntn, vài tuần trước mới có hứng làm cái tool get video youtube, up tạm lên openshift, chừng nào có visiter cao thì mới tính đầu tư host. Tại cũng vừa build con PC nên hết thóc, tính tết này mua host, mà nếu VPS mà giá chấp nhận được thì xúc, để tái khởi động lại site phim luôn :v . Nhờ bác tư vấn giá vài chỗ mua VPS với, chứ trước giờ chưa từng dùng VPS.

• Like

Nguoidung

MasterCorporal
Được Like
194
Host free nước ngoài thì vừa up code lên đã bị suppend (byethost), rồi chuyển qua hostinger, lúc đó chạy webphim đc tầm 1-2 tháng, rồi hàm curl cũng không get đc luôn, rồi từ đó nghỉ làm phim, kệ nó sống chế ntn, vài tuần trước mới có hứng làm cái tool get video youtube, up tạm lên openshift, chừng nào có visiter cao thì mới tính đầu tư host. Tại cũng vừa build con PC nên hết thóc, tính tết này mua host, mà nếu VPS mà giá chấp nhận được thì xúc, để tái khởi động lại site phim luôn :v . Nhờ bác tư vấn giá vài chỗ mua VPS với, chứ trước giờ chưa từng dùng VPS.
Vultl.com nhé

• Like

laviepc12

Gefreiter
Được Like
72

Vultr , ramnode ,linode là 3 thằng được đánh giá tốt nhất hiện nay . dĩ nhiên là nếu bạn cần chất lượng cao .
còn bình thường với bạn thì chỉ cần dùng vps thường thôi giá rẻ như ethenet , speedkvm .. là đủ rồi .
mình có chạy nhiều site dùng tất cả các thằng ở trên . cũng tương đối tốt .

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom