Tặng 5 VPS cho mems vnxf.vn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tu Huynh

Private
Được Like
48
Chào tất cả mọi người trong diễn đàn vnxf . Mình có biết được cộng đồng xenforo này , mình thấy đây là 1 diễn đàn khá tốt và cũng như mọi người mình muốn góp 1 chút ít cho cộng đồng vnxf này , nên hiện nay mình sẽ hỗ trợ 5 Cloud Server cho những bạn nào đang có website đang muốn duy trì nhé .
Yêu cầu : website có lượt view và số lượng member khá (tất nhiên càng cao càng tốt , số lượng bài viết phong phú và được nhiều lượt view, Cloud Server các bạn nhận được sẽ phù hợp với nhu cầu cho website của các bạn)
Điều kiện : Mình sẽ được đặt 1 banner và viết 1 bài về các dịch vụ bên mình (http://longvan.net) .
Thông tin liên lạc : Skype : tuhuynh971981 , sđt : 0909 210 709 .
Cám ơn mọi người đã đọc bài của mình .

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
Nếu chắc chắn đây là hàng của Long Van thì oke lắm đấy, mình đang dùng Dedica Ser của LV, bạn có thể show 5 IP cùa 5 VPS lên không, nếu bạn là PR LV

Tu Huynh

Private
Được Like
48
Thui em sài host được rồi,die khi nào không biết
Nếu chắc chắn đây là hàng của Long Van thì oke lắm đấy, mình đang dùng Dedica Ser của LV, bạn có thể show 5 IP cùa 5 VPS lên không, nếu bạn là PR LV

Chào bạn , mình tránh việc show IP của hệ thống VPS bên mình đang cung cấp , contact mình bạn sẽ rõ :) . Cám ơn bạn đã review bài của mình nhé .

V

vanphu113

Khách VNXF
Xác nhận đây đúng là nhân viên sale của longvan nhé mọi người. Đã có gọi điện trao đổi vối tôi rồi

Tu Huynh

Private
Được Like
48
Edit lại , hỗ trợ số lượng Cloud server lên là 7 nhé các bợn , 2 cái do đứa em làm chung với mình phụ trách :)

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
Chào bạn , mình tránh việc show IP của hệ thống VPS bên mình đang cung cấp , contact mình bạn sẽ rõ :) . Cám ơn bạn đã review bài của mình nhé .

Mà quên, hàng này là clone phụ để view chất lượng của LV, hay là bạn tự ý Build!

Nếu là View chất lượng thì Build chuẩn vào, và ghi chi tiết info ra nữa nhé, như thế mới có người hợp tác và nhu cầu!

Mr.Ip

Corporal
Được Like
122
Bác top xem site dưới sig e có đủ điều kiện tài trợ ko bác :)

• Like
Reactions: THB

Tu Huynh

Private
Được Like
48
Mà quên, hàng này là clone phụ để view chất lượng của LV, hay là bạn tự ý Build!

Nếu là View chất lượng thì Build chuẩn vào, và ghi chi tiết info ra nữa nhé, như thế mới có người hợp tác và nhu cầu!

Chào bạn , hàng này không phải clone nhé , khách hàng sử dụng dịch vụ chất lương và hỗ trợ ra sao thì các bạn sẽ nhận được như vậy . Hiện nay thì mình đã hỗ trợ cho diển đàn Clash Of Clans , bạn có thể hỏi vấn để này với admin bên đó . Và bên mình cũng không phân biệt hàng hỗ trợ với hàng mua đâu nhé bạn hi hi hi

Zclloud

Gefreiter
Được Like
72
Giống lắm, nhất là giống PC để bàn ấy, có thể xem xxx chát xxx, đủ thứ, JAVHD full 720 luôn! .... 1 câu hỏi bối rối của năm 2016! facepalm~~
Ha ha ha bối cmn rối luôn ấy chứ drunk~~
Bạn ấy chưa dùng nên không biết là chuyện bình thường thôi các bạn ạ
vps có giống hosting không các bác ,em chưa dùng vps bao giờ
Bạn xem bài viết này khá là chi tiết nói về VPS nhé http://thachpham.com/hosting-domain/cam-nang-thue-vps.html

hardcore

Sergeant
Được Like
374
Em muốn xin tài trợ mà chắc không đủ điều kiện :D hay bác xem giúp em được không site em đây: xfteam.net

Tu Huynh

Private
Được Like
48
vps có giống hosting không các bác ,em chưa dùng vps bao giờ
Bạn có site luôn không ? pm mình để mình tham khảo site bạn nhé , cám ơn bạn
Hiện nay còn 6 Cloud server nhe các bạn .....Đã có 1 bạn được 1 gói CS2 bên mình

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Người đăng Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày đăng
Fast Nhà Tài Trợ 4
THB Nhà Tài Trợ 42