Tặng 50 Account Vip Tại [Mega-vn.org] Cho AE VNXF

toiyeuai1242

Corporal
Được Like
78
Các Bạn Đăng ký Tại Mega-vn.org Rồi Để Thông Tin mail lại nhé mình sẽ nâng Vip Cho 50 Thành Viên Tại VNXF đầu tiên CMT Phía Dưới
Và Mình xin nói lại là website Mình là lâu dài vì có nơi chống lưng cho mình các bạn cứ yên tâm mà dùng thôi chứ không die nhé mình đã quyết tâm làm ra website này thì mình vẫn quyết tâm mà phát triển nó lớn mạnh thôi
AE đăng ký nhé 50 gói vip tại website upload mega-vn.org cho 50 thành viên đầu tiên nhanh tay đăng ký tại web và cmt mail phía dưới nào nhanh tay thì còn chậm tay thì hết nhé
Và các bạn lưu ý nếu các bạn upload video hay hình ảnh đồi trụy thì mình sẽ band acc các bạn nhé và ko báo trước

Sửa lần cuối:

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
thank.
stick cho bác.
và cho 1 slot luôn nhé.
À mà góp ý tý: cái tên miền xấu quá. heee. ( vì có cách gạch "-").:):):)
nick: vnxfvn email: [email protected]

aviaiva

MasterCorporal
Được Like
276
Chúc bác đắt hàng, em thì không có nhu cầu vì có tài khoản driver unlimit rồi, nhưng mà bác muốn phát triển thì phải thông tin rõ ràng hơn đến khách hàng, như tên nhà tài trợ đứng sau, cam kết thế nào. Trong cái thời đại này dữ liệu là quan trọng, không phải cứ miễn phí với unlimit là người ta dùng đâu, dịch vụ google photo cũng gần như là unlimit rồi, google thì uy tín khỏi phải bàn.

• Like
Reactions: THB

toiyeuai1242

Corporal
Được Like
78
Chúc bác đắt hàng, em thì không có nhu cầu vì có tài khoản driver unlimit rồi, nhưng mà bác muốn phát triển thì phải thông tin rõ ràng hơn đến khách hàng, như tên nhà tài trợ đứng sau, cam kết thế nào. Trong cái thời đại này dữ liệu là quan trọng, không phải cứ miễn phí với unlimit là người ta dùng đâu, dịch vụ google photo cũng gần như là unlimit rồi, google thì uy tín khỏi phải bàn.
Nhà đầu tư ko muốn đăng lên ak bạn vs lại có nhiều bạn đăng file sv mu đang chạy online trên website mình nhé và mình đang đăng ký với bộ công thương nha bạn

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
vip đc rồi, mấy bác cứ đòi hỏi nhiều quá, ko dùng phí tài nguyên của người ta.

hardcore

Sergeant
Được Like
374
KLQ @THB đổi tên giúp em với :) đổi giúp em thành DarkNess nhé, em cảm ơn!!!

• Like
Reactions: THB

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian