thietbisanxuat.net cần trao đổi textlink

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
327
Xong nhé. của mình đây
Mã:
<a href="http://sanchoisv.com" title="Diễn Đàn Sinh Viên Việt Nam" target="_blank" rel="dofollow">Diễn Đàn Sinh Viên Việt Nam</a>

đã đặt lại r nhé

novuhoa326

Private
Được Like
12
xong rồi nhóe bác
của e đây
Mã:
<a href="http://diendanmini.com/" title="Diễn đàn rao vặt Free" target="_blank" rel="dofollow">Diễn đàn rao vặt Free</a>

novuhoa326

Private
Được Like
12
Xong rồi nha bạn
cho mình 1 cái luôn
Mã:
<a href="http://itispace.net" title="iTiSpace.Net - Kết Nối Đam Mê" target="_blank" rel="dofollow">Đào Tạo Bác Sĩ Smartphone</a>
bác có nhu cầu hợp tác vs site này của e không ợ
Mã:
http://diendanmini.com/

KenLilBoiz

Được Like
327
:( topic e tạo liên kết mà các bác nhảy vòa trao đổi cũng phải nể mặt e chứ :(
trao đổi không hỏi han thớt hay cho thớt ké 1 miếng gì cả

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
DA-PA-PR-RANK-Bài VIết => Tất cả đều ko có trao đổi link vô dụng

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
THẾ WEB BẠN TỐT CHẮC ? Phán như thánh.
Mình không nhận mình hay, không nhận mình giỏi, không đánh giá cao web mình, ý kiến cá nhân của mình là 1 trang web ko có nội dung thì vô dụng với tất cả mọi thứ, mình lên đây không phải để gây sự, nếu bạn thích gây sự bạn cứ lên tiếng nhé, đây là diễn đàn thảo luận chứ không phải diễn đàn chửi lộn, mình cũng không muốn lên tiếng với bạn vì nói chuyện với thằng ngu thì mình cũng chỉ là thằng ngu. Cảnh báo trước với bạn @xuandan22 rằng nếu muốn yên thân thì nói năng nhìn trước nhìn sau đừng có gây chuyện kiểu trẻ trâu, ko là đi cả cụm đấy./
@THB Ở đây nhiều trẻ trâu quá thôi ta lượn khỏi web vậy bác ạ, ở đây nó vào ko góp ý mà gây chuyện như này dễ phang nhau lắm, chúc rum bác phát triển./

Sửa lần cuối:

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,930
mấy bác vào đây cải nhau, tranh nhau ai giỏi hơn ai hay hơn thật phí thời gian quá. Mình cũng phải đứng ra phân xử nữa. cũng làm mất thời gian mình nữa. ai hay, ai giỏi, ai muốn cải nhau thì lên fb hay ra ngoài. VNXF chỉ hỗ trợ những gì liên quan tới xenforo thôi.
Mình xin nói luôn sau này 2 bác nào cải nhau trên vnxf thì mình xóa nick luôn. các bác tìm nơi khác mà tranh cải. Đừng làm mất thời gian của mọi người.
P/S:
@xuandan22@Chodongxoai chú ý.

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
Em ko cãi nhau đâu, bác khỏi khóa nick em chuồn trước thôi./

KenLilBoiz

Được Like
327
Mình không nhận mình hay, không nhận mình giỏi, không đánh giá cao web mình, ý kiến cá nhân của mình là 1 trang web ko có nội dung thì vô dụng với tất cả mọi thứ, mình lên đây không phải để gây sự, nếu bạn thích gây sự bạn cứ lên tiếng nhé, đây là diễn đàn thảo luận chứ không phải diễn đàn chửi lộn, mình cũng không muốn lên tiếng với bạn vì nói chuyện với thằng ngu thì mình cũng chỉ là thằng ngu. Cảnh báo trước với bạn @xuandan22 rằng nếu muốn yên thân thì nói năng nhìn trước nhìn sau đừng có gây chuyện kiểu trẻ trâu, ko là đi cả cụm đấy./
@THB Ở đây nhiều trẻ trâu quá thôi ta lượn khỏi web vậy bác ạ, ở đây nó vào ko góp ý mà gây chuyện như này dễ phang nhau lắm, chúc rum bác phát triển./
Mình xin lỗi bạn .. mình chưa biết bạn bao tuổi mà bạn ăn nói cực thiếu suy nghĩ .. tính k thèm comment đâu nhưng ở topiic của mình mà bạn vơ đũa cả nắm là nhiều trẻ trâu .. bạn nói aai nói tthẳng mặt người ta bạn à
Còn chuyện bạn nói backlink ý xl web mình mới mở chưa được một tháng .. và mục đích của web mình k cần spam quá nhiều nội dung như các trang rao vặt khác ... còn bạn kêu k có nôi dung .. như nào là k có ?? Bạn biết web mình đánh vào đâu k ??? .. chỉ số DA PA thực dsuwj mình k care đâu .. mình chỉ cần biết google nó index bài nhanh và thành viên up bài trên web gọi điện bảo *sau khi úpload lên đây số lượng người mua tăng đáng kể*
Nói vậy là hiểu hướng đi của web mình r chứ .....k phải cứ cả tấn nội dung là hay ho đâu

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,930
Mấy bác ko tranh cải nữa. Ai hay thì cứ làm theo suy nghĩ của mình. Vnxf mục đích chia sẽ, hướng dẫn... vì mang tính đoàn kết, học hỏi... chứ ko phải phân chia ai giỏi hơn ai. Mình close topic này.

Leafa

SEO Guy
Được Like
172
DA-PA-PR-RANK-Bài VIết => Tất cả đều ko có trao đổi link vô dụng

Nội dung ko có đưa link về hay bất kỳ cái gì về đều vô dụng. Ý kiến cá nhân./

Ai bảo vô dụng bạn, nếu web bạn cao mak index chậm, web ko mấy lượt view cũng vứt nhé http://blogmeyeu.com mới làm 2 tháng ngày 3k view nha. Nó còn tốt hơn mấy cái DA,PA, PR, RANK cao mà index chậm nha.

Tóm lại ngắn gọn nhé: DA PA nó cũng có những thuật toán riêng của MOZ và chúng ta không thể biết hết được các thuật toán và những cách ta đang làm chỉ là tương đối.
Index, hay đi link, trao đổi textlink, nội dung: Cả 3 bạn nói đều có ý đúng.

• Like
Reactions: THB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ