Thống kê thành viên đang xem bài viết xenforo

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Addon thống kê thành viên đang xem bài viết xenforo còn có tên tiếng anh là Users Viewing Thread là addon thống kê số lượng người đang xem bài viết dành cho mã nguồn xenforo.

Nó có tác dụng thống kê được số người đang xem bài viết, bao gồm khách và thành viên, nó giúp website của bạn nhìn tổng quát được thành viên đang xem ở đâu và quan tâm nội dung được đăng hay không? Ngoài ra còn có thể giúp đơn vị thuê quảng cáo của bạn đánh giá được chất lượng website của bạn chất lượng hay không.

+ Cách làm:
- Dowload file đính kèm về giải nén ra upload thư mục trong file upload lên thư mục gốc của hosting.
- Vào ACP => Home => Install confirm => Tải file đuôi .xml lên như cài đặt addon thông thường.

Hình demo:

P/s: Addon đã được chính PVS mình chỉnh sửa và việt hóa.
Chúc các bạn thành công.

Nguồn: bvn.vn​

Đính kèm

• Thanh-vien-dang-xem-bai-viet.zip
    7.5 KB · Lượt xem: 165

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
cứ ai vào xem . là nó lưu tên lại forever luôn ? hay chỉ thống kê thành viên xem trong 1 khoảng thời gian nhất đinh ạ ? ví dụ : sau 24 giờ có bao nhiêu thành viên đã em chẳng hạn.

• Like
Reactions: NDK

NDK

MasterSergeant
Được Like
741
cứ ai vào xem . là nó lưu tên lại forever luôn ? hay chỉ thống kê thành viên xem trong 1 khoảng thời gian nhất đinh ạ ? ví dụ : sau 24 giờ có bao nhiêu thành viên đã em chẳng hạn.
Có chức năng lưu lại theo ngày nhé. Chỉ cần thêm số ngày thì nó sẽ hiển thị user đã xem

• Like
Reactions: THB

Bon

MasterCorporal
Được Like
255
cái này là addon dbtech users viewing thread mà ????

• Like

xxxraoxxx

Private
Được Like
1
Có chức năng lưu lại theo ngày nhé. Chỉ cần thêm số ngày thì nó sẽ hiển thị user đã xem

Chỉnh chức năng lưu theo ngày ở phần nào vậy ạ. em vào tìm mà ko thấy. Thanks!

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian