Tiêu chí hoạt động của Vnxf.vn - Cộng đồng Xenforo Việt Nam

nttruong

MasterCorporal
Được Like
614
Thay mặt BQT Cộng Đồng Xenforo Việt Nam, tôi xin thông qua tiêu chí hoạt động của Cộng đồng Xenforo Việt Nam cụ thể như sau:

1> Cộng Đồng Xenforo Việt Nam - Vnxf.vn, là cộng đồng chia sẽ và hướng dẫn các thủ thuật, add-ons cho Xenforo tại Việt Nam;
2> Vnxf.vn hoạt động dựa vào 2 nguyên tắc chính, bao gồm chia sẽ và thương mại hóa Xenforo. Cụ thể như sau:
- Chia sẽ add-ons, style Xenforo miễn phí cho thành viên khi đến tham gia tại Cộng đồng;
- Mở chức năng thương mại hóa với các add-ons có tính phí và theo nhu cầu (Sẽ update trong thời gian tới);
- Nhận ký gửi add-ons, style của các thành viên khi có nhu cầu bán tại Vnxf.vn (Có tính thuế);
- Tích hợp thanh toán tại Ngân lượng hoặc Bảo kim khi mua bán tại Vnxf.vn.
3> Liên tục mở event cho thành viên tham gia với các phần thưởng vô cùng phong phú và hấp dẫn, như add-ons, style độc quyền, thẻ cào, và các hiện vật khác.
4> Add-ons, phiên bản, giao diện được Vnxf.vn cam kết không chèn bất cứ backlink nào!

Rất mong được sự đóng góp và tham gia nhiệt tình của các bạn!

Trân trọng!

Sửa lần cuối:

namchelsea

Sergeant
Được Like
315
Thực sự thì bây giờ khi quan tâm đến xenforo là mình vào đây.
Rất mong diễn đàn sẽ đi đúng hướng

• Like
Reactions: THB

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
thực sự là vào đây cũng rất mừng vì mình cần test cái sonnb UP Thread và được @Minh Bảo share trên này rất vui. Nhưng ngẫm lại thấy quanh đi quẩn lại vẫn là vài người ( bất ngờ nhất là thánh like @THB :p ) , các vấn đề đặt ra ít, share add ons cũng ko nhiều., mình cũng hơi nản. vài ngày qua mình cũng mới tiếp xúc xenforo và cũng ko phải là dân coder nên cũng gặp ko ít khó khăn tùy chỉnh. Nên đôi khi lại chạy ra trang chủ xenforo để đọc và mò. Mình cũng hy vọng những gì mình tìm hiểu đc cũng giúp đc vài ae, nhưng đôi khi nản vì ko ai góp ý thêm cho nhau.,

Sửa lần cuối:
  • Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
hiii. Thánh like này là quản lý toàn 4rum, chống spam, đọc bài viết, di chuyển đúng box, chia sẽ cho mọi người trả lời..... Like chứng tỏ là "đã duyệt". hiii. Bác cứ từ từ, dao này cv nhiều nên chưa có thời gian hỗ trợ các bác. (vì cuộc sống mình cũng đi làm cty như mấy bác để kiếm sống mà. hiii):D:D

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Lúc bác này vào thì đúng lúc mình lên miền núi ở nửa tháng. Nên ko có người phụ trách mảng chém gió nên khiến bác ấy buồn :D

• Like

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,681
hii, mình thì đang cố gắng học hỏi thêm để có chút gọi là có để chém gió với mấy bác :D

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
@bcat95 máy mình mở từ 7 sáng tới 1h đêm, có khi suốt đêm. Ko dùng cũng ol, có thời gian là dạo quanh 1 vòng, cái nào biết thì trả lời ko biết share fb, gg, skype cho tất cả kể cả 4rum khác. Ai giúp đc thì họ sẽ giúp. Còn ko đc thì tự tìm hiểu mà trả lời.
Mình với @Jindo_Katori toàn 1,2 giờ sáng mới ngũ. Đôi lúc mình chịu thua bác ấy. cài web zữ.:D:D:D

Kun

LOLLLLLLLLLLL
Được Like
115
đọc cái bài này mà thấy mắc cười, cười mún phọt răng ra ngoài clap~~clap~~:=D

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
đọc cái bài này mà thấy mắc cười, cười mún phọt răng ra ngoài clap~~clap~~:=D
cười thì cứ cười. cho đến khi nào mệt thì thôi. đó là vấn đề của bạn. nếu bạn hay thì hãy làm những 4rum có ích cho mọi người. chứ qua đây cười người khác làm thì phí thời gian lắm. thời gian của con người là có hạn nha bạn.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom