Help Tổng hợp tất cả các Tool auto SEO Link Website tăng hạng GOOGLE, ALEXA miễn phí

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Tuy Hòa Plus - Tổng hợp tất cả các tool auto SEO Link Website tăng hạng GOOGLE, ALEXA miễn phí

1. Hướng dẫn Backlink Beast (free)
Tạo địa chỉ email
(FULLY tự động)
Tạo tài khoản trên các trang web mà Backlink thú nộp nội dung của bạn và xây dựng liên kết
(FULLY tự động)
Xác minh địa chỉ email của bạn và kích hoạt tài khoản từ bước 1 và 2
(FULLY tự động)
Nhập nội dung của bạn được nộp cùng với các liên kết của bạn ở trong đó
(FULLY tự động ... cộng thêm, nó chấp nhận định dạng spin và từ khóa không giới hạn!)
Nhấn Start. Trở lại sau một vài phút và lấy báo cáo liên kết Backlink thú của bạn!
(bạn đoán nó ... HOÀN TOÀN tự động)
Đây là phần mềm tự động tạo hàng ngàn back link đến các trang web có PR cao, MXH, nó thực sự giúp ích cho việc SEO của bạn. Công việc tạo Back link hoàn toàn tự động nên các bạn hoàn toàn có thể yên tâm không cần tốn quá nhiều thời gian để tạo back link cho site của các bạn.

2. Hướng dẫn BacklinkSpeed 2.4 (free)

BacklinkSpeed là cách dễ nhất để gửi trang web của bạn đến hơn 3.150 trang web backlink và thư mục, ngay lập tức đưa ra một tái khởi động đến giao thông của bạn và khả năng hiển thị ngay lập tức cho các công cụ tìm kiếm.

BacklinkSpeed nộp trực tiếp một lượng lớn các tên miền, whois, và DNS trang web thống kê. Những trang web backlink thường dễ nhìn với các công cụ tìm kiếm lớn và sẽ nhanh chóng nhện, tổng hợp và liên kết đến trang web của bạn, nhiều người trong cùng một ngày nộp. Kể từ khi các trang web thống kê miền được thường xuyên truy cập bởi các công cụ tìm kiếm, bạn có được tầm nhìn nhanh vào tìm kiếm động cơ robot, thúc đẩy liền backlinks trang web, và cuối cùng, tăng lượng truy cập vào trang web của bạn.

Tương thích với Windows 95/98 / ME / NT / 2000 / XP / Vista / Windows 7.

Đơn giản chỉ cần nhập URL trang web để có được backlinks cho, sau đó nhấn nút Submit để tự động gửi đến các trang web backlink.

Sau khi gửi, xem kết quả thời gian thực của mỗi trình backlink. Nhiều người trong số các trang web backlink sẽ bắt đầu liên kết đến trang web của bạn trong cùng một ngày, giúp bạn tăng ngay lập tức backlinks của bạn.

BacklinkSpeed có hỗ trợ tích hợp cho trang web thống kê của Alexa. BacklinkSpeed đọc URL mục tiêu của bạn và lấy thống kê của Alexa, do đó bạn có thể theo dõi phổ biến trang web của bạn.

Tùy chỉnh danh sách các trang web backlink sử dụng để trình bằng cách thêm vào các trang web tùy chỉnh backlink của riêng bạn.

Nguồn: http://goo.gl/dr2V1y

Mình mới dùng thử chưa biết hiệu quả thực hư thế nào. Có bác nào đã từng dùng thử mấy em này chưa, cùng cho ý kiến với?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Reactions: THB

2L.Ohayo

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
835
Vãi cả viết bài chèn link tùm lum, lại còn cả nguồn là link goo.gl. Chịu

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Sửa lần cuối:
  • Like

zmanly

Gefreiter
Được Like
42
ngay lập tức đưa ra một tái khởi động đến giao thông của bạn và khả năng hiển thị ngay lập tức cho các công cụ tìm kiếm.
.......
..... nhiều người trong cùng một ngày nộp. ....., bạn có được tầm nhìn nhanh vào tìm kiếm động cơ robot, thúc đẩy liền backlinks trang web, và cuối cùng, tăng lượng truy cập vào trang web của bạn.
Vãi cả google dịch, không hiểu bác có đọc trước khi post ko ? hay bác đang dùng auto tool này ở vnxf

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian