Topic Trao đổi G+ / like fb

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
363
Để nhằm mục đích phát triển cộng đồng mình mở topic này để anh em có nơi trao đổi Like fb - G+1 - G+share cho trang chủ ... mình thấy bác @Jindo_Katori đăng topic thảo luận nên nghĩ ra và làm cái topic này ...

Topic này nhằm mục đích trao đổi mọi thứ về G+/fb các bạn chỉ post vào đây thôi nhé tránh loãng diễn đàn ..
Cách thức rất đơn giản bạn chỉ cần post link trang chủ của bạn lên đây theo mẫu

Tên miền : ví dụ Tạp chí SEO
Chú thích : tôi đã G+1 - G-share và 1 like fb cho bạn

Các bạn muốn trao đổi với ai thì có thể trích dẫn comment của người đó lại rồi tag tên họ vào comment để tiện trao đổi và tránh việc spam comment ở topic này ...
Cùng nhau đưa website lên tầm cao mới nào anh em ..... đừng tiếc gì vài 3 cái share like G+ làm gì :v

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Từ một vấn đề bác @KenLilBoiz nãy sinh thêm 1 ý tưởng mới rất hay rock~~
Nhưng mà like ảo + share ảo hình như không thực sự có lợi lắm thì phải ?
Vì mấy cái này theo mình biết là mua được hoặc chạy tool với giá khá rẻ
(mà site mình chưa có cái nút share site mới nhục chứ wasntme~~ )

Sửa lần cuối:

KenLilBoiz

Được Like
363
Từ một vấn đề bác @KenLilBoiz nãy sinh thêm 1 ý tưởng mới rất hay rock~~
Nhưng mà like ảo + share ảo hình như không thực sự có lợi lắm thì phải ?
Vì mấy cái này theo mình biết là mua được hoặc chạy tool với giá khá rẻ
(mà site mình chưa có cái nút share site mới nhục chứ wasntme~~ )
trao đổi trực tiếp bằng chính nick facebook cá nhân tài khoản Gmail thì em thấy tốt mà bác mình trao đổi qua lại như thế e thấy rất tốt còn tools mua like hay G+ thì thực sự không có chất lượng gì cả

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
trao đổi trực tiếp bằng chính nick facebook cá nhân tài khoản Gmail thì em thấy tốt mà bác mình trao đổi qua lại như thế e thấy rất tốt còn tools mua like hay G+ thì thực sự không có chất lượng gì cả
Vì việc anh em mình like cho nhau mà không quan tâm đến nội dung mình nó na na giống like ảo nên không rõ nếu chỉ tính số lượng like thôi thì việc like cho nhau sợ không thấm với các kiểu chạy tool (bác hiện đang dùng những tool gì, mình từng dùng 1 số tool fb có phí nhưng chỉ 1,2 hôm toàn bị block nick, ức chế không dùng nữa)

KenLilBoiz

Được Like
363
Vì việc anh em mình like cho nhau mà không quan tâm đến nội dung mình nó na na giống like ảo nên không rõ nếu chỉ tính số lượng like thôi thì việc like cho nhau sợ không thấm với các kiểu chạy tool (bác hiện đang dùng những tool gì, mình từng dùng 1 số tool fb có phí nhưng chỉ 1,2 hôm toàn bị block nick, ức chế không dùng nữa)

em không dùng tools bác à .. tất cả đều tự quẩy bằng tay với trao đổi qua lại thôi :D

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Để bữa nào nghiên cứu thêm xem có cách nào viết js tự động trao đổi like cho những người đặt js không. Ý tưởng là làm một Script. Nó sẽ tự động nhận link và like cho những site đặt Script đó với nhau. Không biết khả thi không. Các bác cho ý kiến xem.

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Để bữa nào nghiên cứu thêm xem có cách nào viết js tự động trao đổi like cho những người đặt js không. Ý tưởng là làm một Script. Nó sẽ tự động nhận link và like cho những site đặt Script đó với nhau. Không biết khả thi không. Các bác cho ý kiến xem.
Qúa khả thi :d

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát