Help Trang web bị Google Adsense từ chối hiển thị quảng cáo

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
Chào các bạn!

Mình có chuyển đổi từ tên miền vnthongtin.com sang vn-t.com với nội dung được giữ nguyên, sau đó đăng tải thêm một số chủ đề mới. Trong khi tên miền cũ của mình được phê duyệt để hiển thị quảng cáo Google thì tên miền mới vn-t.com bị Google từ chối. Yêu cầu của Google đưa ra rất chung chung nên mình thấy rất khó hiểu nên mong được các bạn cho thêm ý kiến tư vấn.
google adsense.png

Vấn đề Google đưa ra như ở hình trên và mình thấy không rõ ràng, theo khuôn mẫu, nếu các bạn có nhiều kinh nghiệm về việc này thì hãy chia sẻ cho mình cách giải quyết với nhé!

Xin cảm ơn!

quang9292

Gefreiter
Được Like
11
Mình có xem qua thấy trang bạn toàn nội dung copy, cóp nhặt. Chưa nói đến vi phạm bản quyền tùm lum. Này mà nó duyệt mới là lạ.

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
Mình có xem qua thấy trang bạn toàn nội dung copy, cóp nhặt. Chưa nói đến vi phạm bản quyền tùm lum. Này mà nó duyệt mới là lạ.
Trang mình chủ yếu là tổng hợp, có một số bài tự viết riêng, ngoài ra hỗ trợ, chia sẻ key kích hoạt windows, office. Các forum khác cũng tự tổng hợp nhiều mà.

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
Hiện forum của mình đã hiển thị quảng cáo Google trở lại. Nội dung trang web của mình có tổng hợp và có bản quyền đối với một số chủ đề.

bloghocpiano

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
76
web anh bị chặn bên fifox hay sao đó a

bloghocpiano

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
76
Chào các bạn!

Mình có chuyển đổi từ tên miền vnthongtin.com sang vn-t.com với nội dung được giữ nguyên, sau đó đăng tải thêm một số chủ đề mới. Trong khi tên miền cũ của mình được phê duyệt để hiển thị quảng cáo Google thì tên miền mới vn-t.com bị Google từ chối. Yêu cầu của Google đưa ra rất chung chung nên mình thấy rất khó hiểu nên mong được các bạn cho thêm ý kiến tư vấn.

Vấn đề Google đưa ra như ở hình trên và mình thấy không rõ ràng, theo khuôn mẫu, nếu các bạn có nhiều kinh nghiệm về việc này thì hãy chia sẻ cho mình cách giải quyết với nhé!

Xin cảm ơn!
anh có bán lại tên miền vnthongtin ko anh ha

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian