Help Trỏ link về trang chủ cho mỗi topic của thành viên

dinhvantuan

Gefreiter
Được Like
34
Mọi người cho e hỏi làm sao để trỏ link về trang chủ(trang diễn đàn của mình) cho mỗi 1 bài viết mà thành viên đăng bài vào trang diễn đàn của mình vậy mọi người, mong giúp đỡ, thấy có 1 số diễn đàn làm vậy, nên cũng thử xem sao. Mọi người có thể cho e từ khóa để search bác gg cũng được.

• Like
Reactions: THB

dev.xf

Sergeant
Được Like
519
ý thớt là trang home thì phải. inbox chi tiết cụ thể có hình càng tốt. mình giúp cho

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
363
có thể làm với 1 code rất đơn giản , nhưng làm thế với mục đích SEO 1 từ để nhận dạng site thì được , còn đổ hết mọi link về thì bạn tự giết website của bạn đó .. số lượng out sẽ là gấp đôi thời gian thực trên website .. , mình đã bị rồi :D mới dám nói với bạn .. còn muốn chức năng khác cao cấp hơn hay theo ý muốn thì ib bác @dev.xf hoặc @Blue mà đặt mua addon :D

dinhvantuan

Gefreiter
Được Like
34
cho cái demo xem thử?
mình lên hỏi mà làm gì có demo bạn..hi..có nhớ là đã lướt qua diễn đàn nào đó, mình post bài, cái nó tự động chèn link (kiểu abc.com.vn) vào chính bào viết của mình luôn.

dinhvantuan

Gefreiter
Được Like
34
cho cái demo xem thử?
mình lên hỏi mà làm gì có demo bạn..hi..có nhớ là đã lướt qua diễn đàn nào đó, mình post bài, cái nó tự động chèn link (kiểu abc.com.vn) vào chính bào viết của mình luôn.
ý thớt là trang home thì phải. inbox chi tiết cụ thể có hình càng tốt. mình giúp cho
hình thì chắc ko có rồi, mình nhớ là đã lướt qua diễn đàn nào đó và thấy hay hay nên hỏi mọi người thử xem...hi..thank mn giúp đỡ

• Like
Reactions: THB

dinhvantuan

Gefreiter
Được Like
34
cho cái demo xem thử?
hình thì chắc ko có rồi, mình nhớ là đã lướt qua diễn đàn nào đó và thấy hay hay nên hỏi mọi người thử xem...hi..thank mn giúp đỡ
có thể làm với 1 code rất đơn giản , nhưng làm thế với mục đích SEO 1 từ để nhận dạng site thì được , còn đổ hết mọi link về thì bạn tự giết website của bạn đó .. số lượng out sẽ là gấp đôi thời gian thực trên website .. , mình đã bị rồi :D mới dám nói với bạn .. còn muốn chức năng khác cao cấp hơn hay theo ý muốn thì ib bác @dev.xf hoặc @Blue mà đặt mua addon :D
không phải bạn ơi...mỗi 1 bài viết của thành viên mình cho chèn 2 link, và 1 link tự động xin ra sẽ trỏ về chính diễn đàn của mình...không biết như vậy cho ổn ko.....hi...

LTG102

Gefreiter
Được Like
66
mình khuyên không nên trỏ nhé bạn. làm thế google đánh là spam đó.

NDK

MasterSergeant
Được Like
743
post này mình đào mộ đc ko nhỉ :D

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro