VNXF Chúc mừng năm mới 2016.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Xin chào tất cả ae.
Thời gian trôi qua thật nhanh, mới đó đã hết 1 năm 2015 rồi. Trong năm qua thì vnxf cũng xin cảm ơn tình cảm mà ae đã dành cho chúng tôi. Nó chính là động lực giúp chúng tôi làm việc tốt hơn.
VNXF luôn luôn cố gắng hết sức để đáp ứng các nhu cầu của ae. Cố gắng giúp đỡ càng nhiều người càng tốt. Với mục tiêu là trở thành forum xenforo lớn nhất việt nam.
Chúng tôi biết trong 1 năm qua, cũng có nhiều mem hỏi mà chúng tôi ko trả lời kịp. Các bạn cũng thông cảm, vì hiểu biết của chúng tôi là có hạn, còn xenforo thì rộng vô biên. Nên các bạn nào chưa được trả lời thì cũng đừng có buồn. Chưa đc trả lời thì cứ hỏi tiếp, hỏi đến khi nào trả lời thì thôi. Người ta nói không có câu hỏi nào ngu. Chỉ có ngu mới ko hỏi. Cho nên với tinh thần chia sẻ và học hỏi chúng tôi luôn luôn sẵn sàng trả lời tất cả các câu hỏi của các bạn liên quan đến xenforo và các vấn đề liên quan.
Một năm trôi qua thật nhanh, chúng tôi cũng có nhiều sai sót trong quá trình vận hành vnxf. sang năm mới chúng tôi sẽ cố gắng hơn, phục vụ nhiều hơn, tìm nhiều ưu đãi hơn cho thành viên. Chúng tôi khẳng định rằng với tình cảm của các bạn dành cho vnxf nó là động lực lớn nhất cho chúng tôi vượt qua khó khăn.
Một lần nữa, xin cảm ơn tất cả ae đã ủng hộ vnxf.

VNXF xin chúc cho các ae sang năm mới sức khỏe dồi dào, gặp nhiều thành công mới, a e nào làm 4rum thì nhận đc nhiều hợp đồng quảng cáo lớn, ae nào kinh doanh thì khách hàng luôn luôn đông đúc, ae nào đi làm cty thì sẽ đc thưởng thật nhiều tháng lương... và gia đình hạnh phúc.

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2016 - HAPPY NEW YEAR 2016

Sửa lần cuối:

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
327
Nội dung tốt, chú ý chính tả :D

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Còn từ nào nữa ko nhỉ? Thanks all

kieudai91

Private
Được Like
16
chúc toàn thể anh chị em trong diễn đàn năm mới có nhiều thành công mới, có nhiều skill đẹp và đưa diễn đàn trở thành diễn đàn xenforo lớn nhất vn:D

• Like

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Còn từ nào nữa ko nhỉ? Thanks all
Đoạn : "sang năm mới chúng tôi sẽ cố gắn hơn, phục vụ nhiều hơn, tìm nhiều ưu đãi hơn cho thành viên. Chúng tôi khẳn định rằng với tình cảm của các bạn giành cho vnxf nó là động lực lớn nhất cho chúng tôi vuợt qua khó khăn."
Vẫn còn một chữ cố gắng viết thành "cố gắn", 1 chữ khẳng định viết thành "khẳn định" , một chữ dành viết thành "giành"

Kem đánh răng P/S: Góp ý chứ không hề soi mói nhá bác, trước em cũng sai hoài, không ai nói thì cứ nghĩ từ mình dùng, mình viết là đúng, có người góp ý mới biết trước giờ mình sai, và đã sửa được. Hi

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Đoạn : "sang năm mới chúng tôi sẽ cố gắn hơn, phục vụ nhiều hơn, tìm nhiều ưu đãi hơn cho thành viên. Chúng tôi khẳn định rằng với tình cảm của các bạn giành cho vnxf nó là động lực lớn nhất cho chúng tôi vuợt qua khó khăn."
Vẫn còn một chữ cố gắng viết thành "cố gắn", 1 chữ khẳng định viết thành "khẳn định" , một chữ dành viết thành "giành"

Kem đánh răng P/S: Góp ý chứ không hề soi mói nhá bác, trước em cũng sai hoài, không ai nói thì cứ nghĩ từ mình dùng, mình viết là đúng, có người góp ý mới biết trước giờ mình sai, và đã sửa được. Hi
quá chuẩn. :=D
có tham khảo https://vn.answers.yahoo.com/question/index?qid=20100821002841AAzT2KO

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
đố bác nào tìm ra lỗi nữa đấy. haaaaaa
thanks all.

gvth

Private
Được Like
8
đố bác nào tìm ra lỗi nữa đấy. haaaaaa
thanks all.
Lối hành văn tốt và hay diễn đạt đầy đủ nội dung tâm trạng mà BQT muốn gửi đến ae trong diễn đàn. Cảm ơn BQT hy vọng thời gian tới mình có những vướng mắt mong BQT và ae trong diễn đàn hỗ trợ giúp.
Về tìm lỗi thì mình nghĩ bài viết như vậy là tốt rùi nhưng bảo tìm nên mình cũng xin tìm ra một vài chỗ nhá.
1/ Từ "được" chứ không phải là "dc", tương tụ từ "không" chứ không phải là từ "ko" hjhj
2/ Việt Nam chứ không phải là việt nam
3/ Một năm chứ không phải là 1 năm (Vì đây là viết văn nên không dùng số trong bài văn hjhj)

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Hii. Cái này là văn người lớn. Ko phải chấm chính tả của cấp tiểu học. Cái đó biết nhưng đi làm rồi viết cho nhanh. Hii

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
327
Quá được, kg còn lỗi chính tả :D Nhưng văn phong, hành văn vẫn chưa ổn. Minh dân "cầm bút" nên rất kỵ vụ này. BQT ra một văn bàn, ít ra ta coi đó là văn bản hành chính. Nên chuẩn, không tỳ vết. Chúc anh em BQT và đại gia đình mình sức khỏe, tiềm năng :D - Cũng nói luôn, mình điều hành một số diễn đàn (có thể gọi là lớn). Nếu anh em cần mình cũng tự nguyện giúp.

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
thanks.
vì chủ yếu là tình cảm tới tình cảm chứ ko phải hành chính gì.
Nội quy - thông báo mới hành chính thôi. cái này chia sẽ với ae thôi. Nên văn vẻ dỡ, tình cảm nhiều là ok rồi.
P/S: dân kỹ thuật nên văn chương hơi tệ. hii

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Riết thành cái topic chấm điểm bài văn rofl~~

• Like

gvth

Private
Được Like
8
Năm mới thảo luận tí cho vui ấy mà, còn việc lỗi chính tả hay câu từ thì anh em diễn đàn cố gắng viết sau cho mọi người đọc dễ hiểu nhất là Ok ùi. Chúc ae năm mới vui vẻ

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian