Thông Báo VNXF thông báo v/v xử lý và ban nick a12giang345

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
BQT VNXF nhận thấy hành động của @a12giang345 rất nghiêm trong. Mình xin đưa ra quyết định ban nick vĩnh viễn đối với thành viên @a12giang345

Lý do ban:
Trong khi dùng chung host với các WEBSITE khác @a12giang345 đã có hành động hack data chèn nội dung vào website khác.

Sau đây là thông tin của @a12giang345 trên VNXF.VN

và đây là 2 tên miền của bạn ấy dùng mua host bên vnxf.vn
1. nhadatdalatban.com
2. 24hraovat.net
email: [email protected]

Và đây là bằng chứng:

abcgiang

Private
Được Like
3
Em nói thật là em chưa biết gì về code. Mua cái host về sài thử. Nhận cái thông báo này cũng hơi sốc. Dù sao anh em khi chưa tìm hiểu kỹ về hosting thì mình khuyên nên dùng hostfree đã. Sau việc này chắc em sẽ rút ra được nhiều kinh nghiêm. Cảm ơn a @THB đã chỉ em một số cách để quản trị web. Biết cách backup dữ liệu để khi nào cần. Mong anh không xóa những chia sẻ này của em. Cảm ơn a!

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Ây đù...
SQTT (hình như viết tắt của trường Sĩ Quan Chỉ Huy Kỹ Thuật Thông Tin - chắc lớp dân sự tin học TH10 )
Thằng cu này hôm trước cứ đi rao trao đổi text link 1 đống site luôn mà chẳng có site nào có bài viết cả. (mình cũng có nói sao không phát triển site mà làm 1 đống site rồi đi đổi text link làm gì?)
Bác @longruoi @xfteam có đặt thì check lại luôn nhé không lại bị trừ -dofollow

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Em nói thật là em chưa biết gì về code. Mua cái host về sài thử. Nhận cái thông báo này cũng hơi sốc. Dù sao anh em khi chưa tìm hiểu kỹ về hosting thì mình khuyên nên dùng hostfree đã. Sau việc này chắc em sẽ rút ra được nhiều kinh nghiêm. Cảm ơn a @THB đã chỉ em một số cách để quản trị web. Biết cách backup dữ liệu để khi nào cần. Mong anh không xóa những chia sẻ này của em. Cảm ơn a!
cái này a ko nghĩ thế.
a cài viết bao nhiêu 4rum mà chưa bao giờ có chuyện tự nhiên mà 2 site của a bị tình trạng như vậy.
http://aircorp.vn/
http://binhduong247.vn/
khi để avatar là sẽ hiện ngay cái avatar bên e lên. còn favicon nữa.
cái này chắc nhờ @vanphu113 vào xem giúp anh.

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Ây đù...
SQTT (hình như viết tắt của trường Sĩ Quan Chỉ Huy Kỹ Thuật Thông Tin - chắc lớp dân sự tin học TH10 )
Thằng cu này hôm trước cứ đi rao trao đổi text link 1 đống site luôn mà chẳng có site nào có bài viết cả. (mình cũng có nói sao không phát triển site mà làm 1 đống site rồi đi đổi text link làm gì?)
Bác @longruoi @xfteam có đặt thì check lại luôn nhé không lại bị trừ -dofollow
Không quan tâm bị hack hiếc gì hết..vì đặt text link đâu ảnh hưởng. Tuy nhiên nếu site không hoạt động sẽ bỏ text link.8=)

• Like
Reactions: THB

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian