Giới Thiệu Website Upload, Chia Sẻ & Lưu Trữ Ảnh Miễn Phí

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
Mình nói mình phát triển à, mà nếu có mình cũng sẽ ghi được phát triển dựa trên... :)) mà nói không phải khoe chứ ít ra mình còn có bản quyền XenForo ,việc mở rộng chức năng xenforo không cấm (mà mình cũng để dòng bản quyền Xen mà). Đâu như ai đó, tự nhận luôn, buồn cười thật!!! Xin lỗi cho cười cái.

Các startup thời 4.0 này ngáo Code quá rồi, đẳng cấp hơn ngáo giá nhiều clap~~

PhuongBinzz

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
440
thôi 2 cha ơi . cho thằng nhõ làm đi. 2 cha chọc nó hoài.

dinhphucv

Sergeant
Được Like
265
thôi 2 cha ơi . cho thằng nhõ làm đi. 2 cha chọc nó hoài.
Khái niệm phát triển và phát triển dựa trên xxx nó khác nhau hoàn toàn. “Được phát triển bởi xxx” nó khác “Phát triển dựa trên xxx” chứ. Không biết chủ thớt không biết hay là cố tình hiểu sai để cãi chày cãi cối. Có thể bạn ấy giỏi nhưng cách làm bạn ấy là chưa chuyên nghiệp. Mới đây thôi, MXH Việt Nam nhưng source lại có trên codecanyon, được lên TV xong lại bị tẩy chay không thương tiếc. Vết xe đổ còn đó.
Nhiều người cứ tưởng người ta giỏi, bản chất việc thêm bớt 1-2 chức năng không khó, cái khó là cái nền.

ENXF NET

Corporal
Được Like
69
công nhận bác này chịu khó spam vãi =]]ư

GamerViewsTV

Corporal
Được Like
27
Khái niệm phát triển và phát triển dựa trên xxx nó khác nhau hoàn toàn. “Được phát triển bởi xxx” nó khác “Phát triển dựa trên xxx” chứ. Không biết chủ thớt không biết hay là cố tình hiểu sai để cãi chày cãi cối. Có thể bạn ấy giỏi nhưng cách làm bạn ấy là chưa chuyên nghiệp. Mới đây thôi, MXH Việt Nam nhưng source lại có trên codecanyon, được lên TV xong lại bị tẩy chay không thương tiếc. Vết xe đổ còn đó.
Nhiều người cứ tưởng người ta giỏi, bản chất việc thêm bớt 1-2 chức năng không khó, cái khó là cái nền.
vậy cho hỏi chút nha mình làm về thuần php, mình có 1 project của 1 người mình mua về nhưng mình xài dc khoảng 1 tháng xong giờ mình viết lại từ đầu nhưng chỉ có 1 phần nhỏ là là phần code quản lý dữ liệu chính là mình dựa theo để viết lại mà còn lại tự làm mới khoảng 5% code là mình dựa theo để viết vậy gọi là “Được phát triển bởi xxx” hay “Phát triển dựa trên xxx” nhỉ?

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom