Website xếp hạng alexa, trustrank, DA, PA như này thấp hay cao

tranvcuong94

Corporal
Được Like
86
Uhm, bữa m vô trang cnttqn.com thì thấy quảng cáo, mà giờ k thấy.

Trang bạn chắc chủ yếu mình bạn post bài fai k, tốn nhiều công sưc để đạt đc tầm ấy
ok bạn. mình trước đặt nhưng đc ít quá. giờ đặt getlink 123link duy trì site. Mất nhiều thời gian lắm bạn ơi. nó là đứa con tinh thần của mình.

tuna

Sergeant
Được Like
276
ok bạn. mình trước đặt nhưng đc ít quá. giờ đặt getlink 123link duy trì site. Mất nhiều thời gian lắm bạn ơi. nó là đứa con tinh thần của mình.
ngoài việc tập trung chất lượng bài viết bác còn bí kíp nào để tăng hạng ko bác :D

nobita8x

Corporal
Được Like
77
ngoài việc tập trung chất lượng bài viết bác còn bí kíp nào để tăng hạng ko bác :D
Bí kíp của em là ngồi move bài viết về đúng chuyên mục với Ban IP, Ban Nik ảo bác ạ, Ban sướng tay phết :3

Trang của em đây, cũng được hơn 1 tuổi rồi, lẹ thật.
http://travelmapvn.net/

nobita8x

Corporal
Được Like
77
Mới ban có 612 mạng, em tha cơ số bác vì chưa spam quá tay, chỉ move về đúng chuyên mục thôi ợ.
Giờ ko có thời gian tập trung cho nó nên cứ túc tắc vậy thôi, vì ý tưởng để thực hiện thì nhiều nhưng rảnh mới mần dần. Em cũng chả seo xiếc gì mệt lắm :D .

Đính kèm

51.7 KB · Lượt xem: 15

onlyonelove

MasterCorporal
Được Like
213
Muốn đỡ ban thì bạn nên thiết lập danh sách các từ khóa đen, tên người dùng được phép đăng ký, bật các tính năng spam khác trên xenforo. Lâu lâu lại cập nhập thêm các từ khóa đen mới

onlyonelove

MasterCorporal
Được Like
213
Muốn đỡ ban thì bạn nên thiết lập danh sách các từ khóa đen, tên người dùng được phép đăng ký, bật các tính năng spam khác trên xenforo. Lâu lâu lại cập nhập thêm các từ khóa đen mới

Mình đã dùng cách này và những ai post bài spam đều tự động đặt ở trạng thái chờ duyệt để hiển thị hết

tuna

Sergeant
Được Like
276
Công nhận để đăng kí được google adsense đã khó, mà đăng kí thành công thì kiếm cũng chả được bao nhiêu, cuộc sống đúng là khó khăn :(

onlyonelove

MasterCorporal
Được Like
213
Chỉ cần uỷ quyền người dùng rồi out email ra là được, bán bằng email đang dùng mất tài khoản thì sao bạn :D
nhưng tài khoản adsense đó chỉ đang áp dụng cho website đó, liệu add site của mình vô có được k nhỉ

ngochoangblog

Private
Được Like
1
khi làm forum đó thì đăng ký adsense có dễ không vậy bác, nó có dễ hơn blog không nhỉ

tuna

Sergeant
Được Like
276
Site e thì sinh ra là để spam :D
E cũng chẳng biết SEO gì, chèn mấy textlink với backlink rồi vất đó cũng đc 2 năm rồi.
ngon quá bác :D

traders

Private
Được Like
1
Thấy trang của các bác mà phát thèm, site mình từ tháng 6 đến giờ nhựng rank chả thay đổi tí nào, có bác nào góp ý giúp
https://forum.traders.vn/

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát