xemazda.vn | đẳng cấp xe hơi

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
http://auto.bdw.vn/ phong cách nói lên tất cả
xin chào a e.
dạo này thấy nhiều ae làm ô tô chắc tình hình kinh tế vn phát triển mạnh. Vài năm nữa ae admin các 4rum đều đi xe hơi hết. Hy vọng thế ae nhỉ?:=D:=D
mới xong cái site này. ae vào tham khảo có gì góp ý thêm để vnxf hoàn thiện hơn trong việc thiết kế 4rum cho khách hàng nhé.
Thanks all
home xemazda.png

Tầm Nhìn

Tạo dựng những giá trị mới, niềm phấn khích và sự tự hào thông qua sản phẩm và dịch vụ tối ưu.

Sứ Mệnh

Với sự đam mê, niềm tự hào và tính năng động, Mazda chủ động mang lại những sản phẩm và gói dịch vụ luôn vượt quá sự mong đợi của khách hàng

Giá Trị Cốt Lõi

Xây dựng giá trị xuyên suốt, tập trung vào khách hàng, sáng tạo,thích ứng nhanh. Nỗ lực giải quyết các vấn đề về môi trường, tính an toàn và trách nhiệm với xã hội của ngành công nghiệp xe hơi.

Triết lý Zoom Zoom

Bắt nguồn từ các giá trị cốt lõi: không ngừng thách thức những giới hạn, tạo sự đổi mới và khác biệt trong sản phẩm, Mazda đã hình thành nên triết lý Zoom Zoom với những giải pháp công nghệ tiên tiến đầy chiều sâu và những giá trị nhân bản.

"Zoom Zoom" nói một cách giản đơn là tất cả những nỗ lực về thiết kế, công nghệ từ Mazda để bạn cảm nhận sự thỏa mái, phấn khích, hồn nhiên mỗi khi bạn vận hành một chiếc xe Mazda.

Nếu ở Nhật, trẻ em dùng từ Pu-pu để mô tả sự phấn khích mỗi khi được chuyển động thì trẻ em ở Mỹ, Châu Âu sẽ dùng từ "Zoom Zoom". Zoom Zoom chính là niềm vui, sự hứng khởi, cả sự hồn nhiên và cảm xúc bay bổng khi bạn chuyển động.

mx5-generations-2016-mde-mx5-overview-overlay-jpg.83

Vì vậy, điều đặc biệt ở mỗi chiếc Mazda mà bạn sẽ dễ dàng nhận thấy là cảm giác lái tuyệt vời, đầy hứng khởi mỗi khi cầm lái.Cảm giác lái vượt trội cùng khả năng vận hành xuất sắc của xe Mazda đã được hàng triệu khách hàng trên thế giới kiểm nghiệm và chứng thực, và điều này cũng đang từng bước chinh phục các khách hàng Việt Nam.

Zoom Zoom không đơn thuần chỉ dừng lại ở cảm giác lái và vận hành tuyệt đỉnh. Mazda còn lấy triết lý này để bắt nguồn cho những cảm hứng sáng tạo không ngừng nghỉ, với những cải tiến công nghệ vượt trội nhằm đem lại sự hài lòng cho mỗi khách hàng. Một trong những minh chứng mạnh mẽ cho cam kết này hiện này chính là công nghệ SkyActiv tiên phong và thiết kế KODO mà sự kết hợp của nó chắc chắc sẽ làm bạn kinh ngạc.

Vâng, đó chính là Zoom Zoom. Hãy một lần lái thử một chiếc Mazda, để tận hưởng niềm vui tuyệt vời và cảm giác lái thú vị, để khơi dậy trong bạn những cảm xúc tinh khôi và niềm vui trọng vẹn trong mỗi hành trình của cuộc sống. Zoom Zoom của Mazda sẽ là những giá trị đặc sắc mà bạn sẽ khó tìm thấy ở nơi nào khác.

Sửa lần cuối:

mai thanh

MasterCorporal
Được Like
175
Giao diện trang chủ nhìn đẹp quá, thích tone black quá đi. rất hợp với phong cách diễn đàn xe ô tô

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Nghe mà thấy ham quá anh ah..mấy năm nữa admin đi xe hơi rofl~~
làm hoài cũng có thôi. mỗi năm mua 1 thứ, năm thứ nhất mua 1 bánh, 4 năm 4 bánh, năm thư 5 mua cái khung.... haaaaaaaaa. thành cái xe

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Style thấy cũng đẹp đó anh, tuy nhiên em vote xóa mấy cái gradient đi anh ạ, nhìn không được hiện đại :D

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
cái này a ko có thời gian để tham gia.
sr nhé

xenmax

Private
Được Like
47
ko phải chê bai chứ style này mình thấy cực xấu. màu sắc ko hài hòa, font chữ ko ổn. đơn thuần style mặc định.
Cái tiêu đề bạn nói là đẳng cấp xe hơi nhưng mình cũng ko thấy nó có 1 điểm nhấn nào vào chủ đề xe hơi. Đi dâu hơn 1 tẹo thì cũng ko có chức năng nào riêng cho lĩnh vực xe hơi.
ko có ý chê bai nhưng sẵn sàng nhận gạch đá

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
ko phải chê bai chứ style này mình thấy cực xấu. màu sắc ko hài hòa, font chữ ko ổn. đơn thuần style mặc định.
Cái tiêu đề bạn nói là đẳng cấp xe hơi nhưng mình cũng ko thấy nó có 1 điểm nhấn nào vào chủ đề xe hơi. Đi dâu hơn 1 tẹo thì cũng ko có chức năng nào riêng cho lĩnh vực xe hơi.
ko có ý chê bai nhưng sẵn sàng nhận gạch đá
cảm ơn bác. nhưng làm sao khách hàng hài lòng là vnxf.vn hướng tới. vì khách hàng là người trả tiền cho mình. heee

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom