[Xin ý kiến] Mở lớp dạy xenforo

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Chỉ cần 1 người đồng ý là ok. Còn 2 người đồng ý thì đã trễ. 10ng đồng ý là bỏ ý tưởng đi. Hiii. Hơi điên rồ đúng ko?
Nhưng ý mình là muốn nhận đc ý kiến cả 2 chiều thôi.

kamchatka

MasterCorporal
Được Like
162
hình như là không nghe nói đến học bằng cái gì ? học qua team? học qua skype ? thời gian học ? theo ta thấy cứ đơn giản nhất mà làm thôi các bác .
  • thành viên cần học , tạo 1 topic viết ra cái mình mún học
  • trong nhóm dậy ai rảnh hoặc có thời gian dậy cái đó , 2 bên thỏa thuận thời gian .
Nếu như làm vậy thì người học cũng như người dậy cũng chủ động được , biết mình cần học cái gì , người dậy cũng biết mình cần dậy cái gì , lại vừa chủ động được thời gian Vì trình độ người cần học và mức hiểu biết cũng như ý tưởng sáng tạo của mỗi ( thầy giáo ) khác nhau .

Còn về thanh toán , theo ta thấy cứ BaoKim làm tới làm lun cái list ai học thì nạp vô có hiện danh sách rõ ràng là được.
Nếu thành công vừa có 1 nguồn kinh phí tạo các event , offline ăn nhâu , vừa có tiền duy trì vnxf chẳng hạn
mà viết nhìu quá ko biết có bị ghét không ta

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Thank bác @kamchatka . thêm 1 ý nữa. Các bác cứ nêu ra đi. Mình sẽ tổng hợp mà. Tới đầu năm sau. Sợ ko kịp thời gian. Nhưng sẽ xdựng cái khung trước từ từ bổ sung bài giảng sau. 1 tháng là ko kịp. Vì sắp tết cv nhiều, ăn nhậu cũng nhiều. Hii.
Mình mong nhận đc ý kiến của ae.

thinhatk

Private
Được Like
5
Lớp dạy online hay off thế ad. Mình tận HN nếu off thì chịu ko ủng hộ ad được rồi :D

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
online chứ.
off thì ai học và ai dạy? hii. Mình đâu có kỹ năng sư phạm mà dạy. Dạy và học ở đây các bạn đừng nghĩ theo dạy học như thông lệ. Mình đang tiến hành.còn nhiều vướng mắc Hy vọng mọi người sẽ ủng hộ.

Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: NDK

gaconhocit

Gefreiter
Được Like
21
bảo mật và dạy xenforo thì cho mình 1 vé.
còn về học phí thì chủ thớt thấy bỏ ra bao nhiêu công sức thì lấy bấy nhiêu. Chúng e sẽ đóng ạ

• Like

cuonghv

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
364
Mở thí điểm nhóm đầu tiên đi @THB
3-5 người học là được, một khóa ngắn hạn chừng 1 tháng là lòi ra cần phải làm gì hết thôi.

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Thank bác @cuonghv nhưng chủ yếu là học ol. Chứ ai biết sư phạm đâu mà dạy. Cũng ko có giáo trình. Hii
Đang làm cái addon mà bị vướng nhiều nên chưa triển khai đc.

agrione

Corporal
Được Like
103
Sắp năm mới rối bà kon cô pác ace vào lên cót tinh thần cho cộng đồng xen việt đi nào

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
cái này đang nghiên cứu, sẽ cố gắn hoàn thành trong năm 2016.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom