Add on tag theo ý tưởng

sukoro

Corporal
Được Like
107
Mình có 1 ý tưởng là giả sử mình đăng 1 bài viết mới, trong bài viết mới có chứa từ khóa mà đã tạo tag trước đó thì từ khóa trong bài mới sẽ tự động được tag đã có sẵn vào mà ko mất công phải tag lại. Có cao thủ nào viết ra được add on này ko?

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
cái addon tag theo tiêu đề bây giờ tới cái này. Hay đấy. Nhưng ko biết code được ko nhỉ? @Red xem thử nha.

nttruong

MasterCorporal
Được Like
614
Mình có 1 ý tưởng là giả sử mình đăng 1 bài viết mới, trong bài viết mới có chứa từ khóa mà đã tạo tag trước đó thì từ khóa trong bài mới sẽ tự động được tag đã có sẵn vào mà ko mất công phải tag lại. Có cao thủ nào viết ra được add on này ko?
Code thêm kiểu này giống như tag của bên Nhattao đấy mà! Giờ anh em BQT đang vướng project nhiều quá, vẫn chưa tranh thủ được time. Mong anh em thông cảm đợi ít thời gian nữa nhé!

• Like

sukoro

Corporal
Được Like
107
Code thêm kiểu này giống như tag của bên Nhattao đấy mà! Giờ anh em BQT đang vướng project nhiều quá, vẫn chưa tranh thủ được time. Mong anh em thông cảm đợi ít thời gian nữa nhé!
Bác cố gắng dành thời gian code mấy cái này vì nó sẽ là tiếng tăm của diễn đàn, mà ngoài lề tẹo tên bác giống tên mềnh

• Like

thanhthai

Gefreiter
Được Like
50
Hình như bác pm mình cái vụ này phải k? tại lúc trc mình cài xentag có chức ăng này trong option vô chỉnh lên thôi mà.
Demo: Title : demo xentag
demo xentag là demo :) hihi
tag:xentag
Nếu dùng mặc định trong xentag thì ở mọi bài viết nó đều auto, nếu vậy nó ko tốt cho seo, mình muốn nó chỉ auto link 1 lần duy nhất thôi :)

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian