Add on xóa tất cả bài viết spam xenforo

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Add on xóa tất cả bài viếtspamxenforo, rất tiện lợi trong việc quản lý site của Bạn
Nhất là dùng áp dụng xử phạt với thành viên chuyên phá hoại , giúp cho Website mình sạch hơn

Anh em tải về nhé, chỉ cần 1 bấm là có thể xóa hết tất cả bài viết mà thành viên đó đã đăng

Cài đặt bình thường sau khi cài xong các bạn vào phần quyền và vào link để sử dụng:http://domain/deleteposts --> sau đó chọn thành viên cần xóa và bấm nút

và chờ kết quả.

nguồn: ngoinhaonline.net​

Đính kèm

• deleteposts_v1.5.zip
    5.5 KB · Lượt xem: 318

hayate

Private
Được Like
36
So với spam cleaner thì thế nào bác nhỉ?

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
cái này ko ban user đc, chỉ xóa thôi. nhưng spam cleaner xóa 200 trở lên rất chậm.
cái này chỉ cần điền nick vào nhấn submit 1 cái là đi hết.

hayate

Private
Được Like
36
để lên tới 200 bài mới xóa thì chắc BQT ko có thời gian chăm sóc forum, mình thì chỉ một vài bài lệch hoặc cố tình spam là cho đi luôn, email hoặc nick nào đăng ký chưa post bài nhưng có dấu hiệu khả nghi cũng ban luôn :D

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
ko đâu bác.
nó làm tự động. 5 phút là mấy trăm bài.
mình ngồi xóa đuối luôn.

nhozharass

S.E.O Gà
Thành viên BQT
Được Like
138
Add on xóa tất cả bài viếtspamxenforo, rất tiện lợi trong việc quản lý site của Bạn
Nhất là dùng áp dụng xử phạt với thành viên chuyên phá hoại , giúp cho Website mình sạch hơn

Anh em tải về nhé, chỉ cần 1 bấm là có thể xóa hết tất cả bài viết mà thành viên đó đã đăng

Cài đặt bình thường sau khi cài xong các bạn vào phần quyền và vào link để sử dụng:http://domain/deleteposts --> sau đó chọn thành viên cần xóa và bấm nút

và chờ kết quả.

nguồn: ngoinhaonline.net​
Anh @THB có thể hướng dẫn cho em vào chỗ sử dụng như thế nào không ạ. em không hiểu lắm vào phần quyền và sử dụng link e có chèn vô mà không vào được.

• Like

vandieutot

Corporal
Được Like
77
Xenforo mặc định đã làm được rồi sao phải cài thêm addon làm gì hả thím. Thím click vài cái avata rồi ấn vào chữ SPAM và xóa hết thôi mà. Vừa xóa được tất cả bài viết của thành viên đó. Vừa baned được luôn mà lại còn dò được cả IP của những thành viên cùng hội cùng thuyền với kẻ SP đó nữa. Có phải 3 click làm được 5 việc không.

• Like

nhozharass

S.E.O Gà
Thành viên BQT
Được Like
138
Xenforo mặc định đã làm được rồi sao phải cài thêm addon làm gì hả thím. Thím click vài cái avata rồi ấn vào chữ SPAM và xóa hết thôi mà. Vừa xóa được tất cả bài viết của thành viên đó. Vừa baned được luôn mà lại còn dò được cả IP của những thành viên cùng hội cùng thuyền với kẻ SP đó nữa. Có phải 3 click làm được 5 việc không.
Tại vì em thấy mấy cái bài khi đã bấm vào đó nó vẫn còn chỉ là xóa tạm thời chứ không có xóa vĩnh viễn nên em muốn xóa cho nó hết ấy ạ.

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
bạn tùy chỉnh nó xóa hết luôn.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
đây bạn.

tuannt

MasterCorporal
Được Like
140
có addon nào xóa hết link trong bài viết của tất cả thành viên không mấy bác

gocmobie

MasterCorporal
Được Like
235
ko đâu bác.
nó làm tự động. 5 phút là mấy trăm bài.
mình ngồi xóa đuối luôn.
5 phút cùng lắm nó post được 10 bài thôi vì hình như mặc định 30s mới post được 1 bài mà

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
ko cần addon

tuannt

MasterCorporal
Được Like
140
@THB làm sao để xóa hết link trong bài viết vậy ad :rolleyes:

alo5giay.vn

Corporal
Được Like
61
Sửa trong quyển admin phần options đó chọn spam management đó bạn.
Cái spam management là mặc định của xenf mà a? Vào đó cấu hình thế nào cho cái addon ạ.
Tại em tìm ko thấy cái nào là phân quyền cho addon đó hết
Em vào domain: http://domain/deleteposts mà nó cứ báo : You do not have permission to view this page or perform this action.

lephonghau

Private
Được Like
3
Làm theo cách này đảm bảo xóa hết bài, baned nick luôn.

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian