Addon Brivium - Modern Statistics 2.2.2 mới nhất

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
@xfvietnam bạn có thể giúp mình lỗi cài đặt credits ko? Mình bị lỗi thiếu table :(

tuannt

MasterCorporal
Được Like
140
mình để style mặc định 1.4.7 không cài được addon này, một cái dùng style của brivium thì cài được, bác nào giải thích giúp mình

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Lỗi đó đơn giản như uống một cốc bia thôi mà ! thấy bên bác share nhiều addons nulled mà hóa ra toàn leecker à :rolleyes:
mình làm nhiều cách rồi fix được lỗi đó thì add-on lại ko hoạt động ? Đến vnxf còn đi leech mà bác :D

X

xfvietnam

Khách VNXF
mình làm nhiều cách rồi fix được lỗi đó thì add-on lại ko hoạt động ? Đến vnxf còn đi leech mà bác :D
Mua bản trả phí cần gi fix nhỉ ! Nói thật lỗi đó khá là rễ nhưng cũng phải để coder việt nam mình sống chứ

barack

Private
Được Like
1
Addon Brivium Modern Statistics 2.2.2 là addon thống kê dành cho diễn đàn Xenforo, là bản nâng cấp đáng giá của Brivium Modern Statistics 1.7.0 đã được chia sẻ trên diễn đàn. Bản nâng cấp này có thêm nhiều chức năng mới, điển hình là bạn có thể tự tạo nhiều vùng thống kê ở các vị trí khác nhau chứ không còn gò bó như phiên bản trước... Đây thực sự là một addon rất đáng giá, bạn nào có điều kiện thì tốt nhất nên mua addon này trên trang chủ Xenforo với giá 30 USD để ủng hộ tác giả cũng như nhận được nhiều sự hổ trợ nếu cần.

Một số hình ảnh demo:

Tải về Addon Brivium Modern Statistics 2.2.2: Đính kèm

Nguồn: kyniem.org​
merci

• Like
Reactions: THB

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
Addon Brivium Modern Statistics 2.2.2 là addon thống kê dành cho diễn đàn Xenforo, là bản nâng cấp đáng giá của Brivium Modern Statistics 1.7.0 đã được chia sẻ trên diễn đàn. Bản nâng cấp này có thêm nhiều chức năng mới, điển hình là bạn có thể tự tạo nhiều vùng thống kê ở các vị trí khác nhau chứ không còn gò bó như phiên bản trước... Đây thực sự là một addon rất đáng giá, bạn nào có điều kiện thì tốt nhất nên mua addon này trên trang chủ Xenforo với giá 30 USD để ủng hộ tác giả cũng như nhận được nhiều sự hổ trợ nếu cần.

Một số hình ảnh demo:

Tải về Addon Brivium Modern Statistics 2.2.2: Đính kèm

Nguồn: kyniem.org​
Cái addon khi cài xong click vào addon vừa cài trong ACP bị chuyển sang trang công nghệ gì đó

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,680
cái đó do trong addon người share đặt backlink về thôi, có thể xóa được và không ảnh hưởng gì cả, add-on này cũ rồi, đoạn đưa về lúc đó mình chưa xóa backlink

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
Vậy
cái đó do trong addon người share đặt backlink về thôi, có thể xóa được và không ảnh hưởng gì cả, add-on này cũ rồi, đoạn đưa về lúc đó mình chưa xóa backlink
Bạn có addon thống kê nào chạy ổn định k cho mình xin với,mình cài thử tất cả các addon đã share trên forum rồi mà k có cái nào xài đc,có cái k cài đc,có cái cài đc mà k hiện thị ngoài trang chủ mặc dù làm đi làm lại chuẩn 100 % theo hướng dẫn

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
mình cài thử tất cả các addon đã share trên forum rồi mà k có cái nào xài đc,có cái k cài đc,có cái cài đc mà k hiện thị ngoài trang chủ
cái này do bạn thôi

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Addon Brivium - Modern Statistics 2.6.0

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,680
Vậy

Bạn có addon thống kê nào chạy ổn định k cho mình xin với,mình cài thử tất cả các addon đã share trên forum rồi mà k có cái nào xài đc,có cái k cài đc,có cái cài đc mà k hiện thị ngoài trang chủ mặc dù làm đi làm lại chuẩn 100 % theo hướng dẫn
cũng có thể do bạn chưa set quyền cho các group nên nó không hiện thôi, hoặc cấu hình sai thì nó cũng không hiện.

• Like

sdfghsdf

Private
Được Like
6
Anh chị nào giúp em với em cài rồi hoàn toàn không lỗi gì ạ nhưng khi em login vào thì mới thấy , còn lúc chưa login thì nó ẩn đi ạ
Ai giúp em fix lỗi này với ạ em cám ơn nhiều ạ

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát