Help addon like share FB, G+,Twiter mới thấy link download

namchelsea

Sergeant
Được Like
315
Tình hình em đang cần addon với tính năng như trên, em có tìm thấy addon Social Like Locker Integrate for Xenforo nhưng nó chỉ có tác dụng trên file Att thôi còn file ngoài không được.
Vậy bác nào có thì chia sẻ hoặc bán thì comment nhá.

• Like
Reactions: THB

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205

namchelsea

Sergeant
Được Like
315
Cái này đã từng dính mấy vụ chèn shell ầm ỷ mà bác
Với lại nó cũng hư rồi
Mình đã bỏ tiền ra nhờ fix nhưng được thời gian thì cũng hư nốt
Đến bác chủ code hình như cũng không sử dụng nữa
Mà bên wordpress vẫn dùng ầm ầm bình thường hàng chính hãng sướng thật
Uh Wordpress plugin nào cũng có thích thật. Site bác kiếm được tách coffe rồi chứ

• Like
Reactions: THB

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
chơi adsense đi bác
Tạo mấy lần mà không được nản
Hôm trước có 01 bác ở VNXF có cho mã đặt quảng cáo ăn chia tỷ lệ nhưng từ khi update diễn đàn lên 1.5.7 thì mất add on widget nên làm mất mã
Bác tạo được con gà nào chưa. Hướng dẫn mình làm một con (chủ yếu làm cảnh lấy le) - hướng dẫn trên google cũng đọc nát nước rồi mà tào bị đánh rớt

hoangnamdoan33

Private
Được Like
25
Tạo mấy lần mà không được nản
Hôm trước có 01 bác ở VNXF có cho mã đặt quảng cáo ăn chia tỷ lệ nhưng từ khi update diễn đàn lên 1.5.7 thì mất add on widget nên làm mất mã
Bác tạo được con gà nào chưa. Hướng dẫn mình làm một con (chủ yếu làm cảnh lấy le) - hướng dẫn trên google cũng đọc nát nước rồi mà tào bị đánh rớt
mình đang có adsense content chứ không phải toot nhưng giờ để đó chờ thời mới đặt lại

thebigsize

MasterCorporal
Được Like
250
Tình hình em đang cần addon với tính năng như trên, em có tìm thấy addon Social Like Locker Integrate for Xenforo nhưng nó chỉ có tác dụng trên file Att thôi còn file ngoài không được.
Vậy bác nào có thì chia sẻ hoặc bán thì comment nhá.
Mình vừa viết lại add ons này với rất nhiều chức năng : locker Bbcode, lock all message( có tùy chọn bật tắt ), lock register có tùy chọn bật tắt, lock attachments có tùy chọn bật tắt, lock tất cả các link đối với khách có tùy chọn bật tắt ( chức năng này mình viết cho khách nếu người ta mua độc quyền thì mình ko thêm vào add ons nên có thể add ons bán ra hiện tại không có chức năng này). Các add ons trước lỗi do dùng js share ko update được. Bản này mình mua js hết 18$. Chức năng lock xem tại đây nha: http://demo.byonepress.com/premium/sl-jquery/

Bạn nào cần pm mình giá 600k hổ trợ 1 năm ( js mua hết 400k rồi xem như toàn bộ code bán có 200k thôi nhé! )

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Mình vừa viết lại add ons này với rất nhiều chức năng : locker Bbcode, lock all message( có tùy chọn bật tắt ), lock register có tùy chọn bật tắt, lock attachments có tùy chọn bật tắt, lock tất cả các link đối với khách có tùy chọn bật tắt ( chức năng này mình viết cho khách nếu người ta mua độc quyền thì mình ko thêm vào add ons nên có thể add ons bán ra hiện tại không có chức năng này). Các add ons trước lỗi do dùng js share ko update được. Bản này mình mua js hết 18$. Chức năng lock xem tại đây nha: http://demo.byonepress.com/premium/sl-jquery/

Bạn nào cần pm mình giá 600k hổ trợ 1 năm ( js mua hết 400k rồi xem như toàn bộ code bán có 200k thôi nhé! )
Mình click thử không chạy mà bác?
Chỉ có mỗi cái flash chạm chuột
Bác kiểm tra lại thử được mình mua nhé (đã từng mua addon này 1 lần)

thebigsize

MasterCorporal
Được Like
250
Chạy ok mà, có cái like facebook phải confirm lại mới chạy nha. Bạn test thử đi. Chạy ok hết đấy.

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Mình thử cái share fb nè, chỉ trắng bóc (giống như mấy cái HQcode)

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Vậy thì mình cũng không biết
Mình check thêm lần thứ 3 này: (lần này là check mẫu khác nhé (lần trước mẫu share #3 lần này check mẫu like ở đầu tiên luôn cũng không có button)

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom