Request Bán addon tạo preview cho file đính kèm là doc, docx, pdf

manhhieudhhv

Gefreiter
Được Like
30
Mình bán addon tạo preview cho file đính kèm là doc, docx, pdf. Và file preview này có 2 lựa chọn là lưu trên googledrive hoặc trên hosting của bạn. Inbox mình hoặc comment tại đây nếu bạn muốn mua. Có hỗ trợ tạo preview cho file attachments cũ (Trước khi cài addon này)

V

vanphu113

Khách VNXF
Mở code ra thêm vào các loại document khác được bạn nhé.
Ai cần có thể ib tôi share cho, nhưng chúc thread bán được hàng, nếu thành viên VNXF tự giao dịch thì mọi khiếu nại , VNXF sẽ không chiu trách nhiệm, kiến nghị gia dịch trung gian để đảm bảo an toàn cho thành viên

manhhieudhhv

Gefreiter
Được Like
30
Bạn share đi xem code ra làm sao? Và bạn hiểu nguyên lý hoạt động của addon đó chưa để thêm các loại ducument :D

V

vanphu113

Khách VNXF
:) tôi gà mờ có biết gì đâu bạn nói quá rồi.

V

vanphu113

Khách VNXF
bạn share mình test thử đi :) Chưa biết đến cái addon này ấy, liệu có xem trước được file rar không nhỉ?
Xem file rar, zip ko cần dùng addon đâu, kéo iframe của google viewer là được. Bạn tham khảo hvngroups.net

manhhieudhhv

Gefreiter
Được Like
30
:) tôi gà mờ có biết gì đâu bạn nói quá rồi.
Bạn gà mờ hay không đâu có quan trọng gì với tôi nhỉ. Tôi muốn hỏi bạn làm sao để addon đó có thể tạo preview cho file doc, docx thế thôi.

V

vanphu113

Khách VNXF
Bạn gà mờ hay không đâu có quan trọng gì với tôi nhỉ. Tôi muốn hỏi bạn làm sao để addon đó có thể tạo preview cho file doc, docx thế thôi.
Thì đó. Gà mờ nên đâu biết làm sao đâu bạn :)

manhhieudhhv

Gefreiter
Được Like
30
Mở code ra thêm vào các loại document khác được bạn nhé.
Ai cần có thể ib tôi share cho, nhưng chúc thread bán được hàng, nếu thành viên VNXF tự giao dịch thì mọi khiếu nại , VNXF sẽ không chiu trách nhiệm, kiến nghị gia dịch trung gian để đảm bảo an toàn cho thành viên
"Mở code ra thêm vào các loại document khác được bạn nhé." Lúc hỏi thì lại "Gà mờ"? Có người hỏi addon kìa cậu share đi, hay nói cho oai :). Hacker =)))

V

vanphu113

Khách VNXF
Nói cho oai thôi mà :), có vấn đề gì không ? :)

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom