Styles Các bác có style giống cnttqn.com cho em xin làm forum lớp với ạ

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
dùng style nitrogen của brivium đi cũng tương tự.

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
Lại clone acc, bí ideas viết bài PR roài ak clap~~

singh

Sergeant
Được Like
276
số bài viết 03?
Đi spam link kiếm view cho chính web của nó.
Nói tóm lại nó xin giao diện của chính nó.! còn không block acc xóa bài đi vnxf!

pdinh97qng

MasterCorporal
Được Like
225
Cái nì ngừ ta gọi lâu kéo traffic đó, có cần phải vậy hôm.

Câu view đơn giản:

"Lộ clip full hd không che của ông trùm VNXF THB ở trong bụi rậm :). Xem nhanh tại: https://www.vietfriend.xyz"

giggle~~

qtinh97

Private
Được Like
1
Ad cnttqn ở Quảng Ninh , em ở Bạc Liêu nhưng học trong TPHCM . Tạo nick bằng facebook hơn 1 năm mà các bác cứ nói acc clone . Các bác nói thì em nghe vậy =)) Cám ơn THB đã cho mình biết style nhé !! . PM ad cntt xin style không được, lên diễn đàn chuyên xf lập topic xin style lại bị nói là CÂU view, câu .... Từ hồi tìm hiểu html,php , javescrip, johncms,blogpost... em toan dùng hosting free, domain free thôi. Các bác hiểu cho . Bây giờ thì tốt hơn là xài localhost :v

2L.Ohayo

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
835
Ad cnttqn ở Quảng Ninh , em ở Bạc Liêu nhưng học trong TPHCM . Tạo nick bằng facebook hơn 1 năm mà các bác cứ nói acc clone . Các bác nói thì em nghe vậy =)) Cám ơn THB đã cho mình biết style nhé !! . PM ad cntt xin style không được, lên diễn đàn chuyên xf lập topic xin style lại bị nói là CÂU view, câu .... Từ hồi tìm hiểu html,php , javescrip, johncms,blogpost... em toan dùng hosting free, domain free thôi. Các bác hiểu cho . Bây giờ thì tốt hơn là xài localhost :v
Nếu để tìm hiểu thì có rất nhiều style khác đã được share, đâu nhất thiết phải style kia.

qtinh97

Private
Được Like
1
Nếu để tìm hiểu thì có rất nhiều style khác đã được share, đâu nhất thiết phải style kia.
Em thích cách phân bố cục của style đó . Làm như vậy sẽ dễ đọc hơn là chỉ đưa ra bài viết mới với chuyên mục của diễn đàn

truonghaovn

Corporal
Được Like
107
Mục đích diễn đàn là cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm các bác không nên nói người ta như vậy. Mình thấy website cntttq này traffic cũng khá lớn, cao hơn vnxf rất nhiều, chắc cũng không cần phải pr kiểu vậy đâu :)

2L.Ohayo

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
835
Em thích cách phân bố cục của style đó . Làm như vậy sẽ dễ đọc hơn là chỉ đưa ra bài viết mới với chuyên mục của diễn đàn
Cái đó là dùng Portal với nhiều block RecentNews. Bạn tìm hiểu addon Xenporta, rồi sau đó tìm hiểu về tạo nhiều block RecentNews

tranvcuong94

Corporal
Được Like
86
Mình là ad trang đó. Mình tùy biến từ style Design Magazine nhé bạn, Mấy bạn nói PR thì sai rồi. Mình không biết bạn này.

• Like
Reactions: THB

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian