Help Cách để hiển thị ảnh trong bài viết

nguyenhungcase

Private
Được Like
6
Chào các bác!
Nhờ các bác giúp 1 tay. Em có tạo diễn đàn http://diendansmartphone.com nhưng khi đăng bài và up ảnh lên bằng admin thì thì hình ảnh hiển thị nhưng khi đăng xuất tài khoản thì ảnh lại ko hiện thị.
Cách em đăng là vào mục tải file đính kèm lên, sau đó lấy link ảnh để add vào mục thêm ảnh. Link bài viết vidu:
http://diendansmartphone.com/thread...tren-iphone-7-7-plus-cam-ung-tren-iphone-6s.3

Xin được giúp đỡ, càng cụ thể càng chi tiết càng tốt vi em hơi gà mờ
Trân trọng cảm ơn!

• Like
Reactions: THB

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Khi up ảnh lên file đính kèm thì bên dưới ảnh sẽ có 2 nút, 1 là Hình ảnh thu nhỏ, 2 là Hình đầy đủ. Bạn chọn 1 trong 2 nút đó là được, đâu cần mất công như cách của bạn :)

nguyenhungcase

Private
Được Like
6
Khi up ảnh lên file đính kèm thì bên dưới ảnh sẽ có 2 nút, 1 là Hình ảnh thu nhỏ, 2 là Hình đầy đủ. Bạn chọn 1 trong 2 nút đó là được, đâu cần mất công như cách của bạn :)
KO đc bác nhé! em chọn cả 2 tùy chọn đều ko được, hình ảnh chỉ hiện thị đầy đủ khi đăng nhập còn khi thoát tài khoản thì nó lại thu nhỏ lại.
Cảm ơn ơn bác!

• Like

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Đúng rồi bạn, đây là chức năng mặc định của Xenforo nhé, buộc người dùng phải đăng nhập mới xem được hình ảnh đầy đủ. Còn nếu như bạn muốn không cần đăng nhập cũng xem được thì dùng add-on của Vnxf nhé, bạn có thể sang box add-on để tải.

nguyenhungcase

Private
Được Like
6
Đúng rồi bạn, đây là chức năng mặc định của Xenforo nhé, buộc người dùng phải đăng nhập mới xem được hình ảnh đầy đủ. Còn nếu như bạn muốn không cần đăng nhập cũng xem được thì dùng add-on của Vnxf nhé, bạn có thể sang box add-on để tải.
Nó là add-on gi bác có thể cho em xin tên ko ? Thanks!

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian