Help cần giúp addon brivium credits

nghiapro

MasterCorporal
Được Like
101
Mình add addon vào rồi mà navigation không có cái check credits , cái kiểm tra số tiền của mình ấy , mình add sai hay chưa set quyền nhỉ , tks trước nha

• Like
Reactions: THB

cuonghv

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
364
Bạn phải set quyền cho từng nhóm thành viên (kể cả admin), tối thiểu là phải Allow "Use Credits" thì mới thấy được credits

• Like

nghiapro

MasterCorporal
Được Like
101
Bạn phải set quyền cho từng nhóm thành viên (kể cả admin), tối thiểu là phải Allow "Use Credits" thì mới thấy được credits
oke bác
còn cái Thống kê sao mình rê mouse vào thì nó ra font tùm lùm thế kia thì fix sao bác

cuonghv

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
364
Đấy là ai đó đã sửa thẳng phrase trong bộ cài vtlai-topx hoặc do bạn sửa phrase sau khi cài. Lúc gõ text không dùng đúng unicode cho nên nó thành vậy.

bạn có thể search 2 cụm phrase này và sửa lại:
Người tạo
Lượt xem

Sửa lần cuối:

nghiapro

MasterCorporal
Được Like
101
Đấy là ai đó đã sửa thẳng phrase trong bộ cài vtlai-topx hoặc do bạn sửa phrase sau khi cài. Lúc gõ text không dùng đúng unicode cho nên nó thành vậy.

bạn có thể search 2 cụm phrase này và sửa lại:
Người tạo
Lượt xem
tks bác

Đổi chữ USD thế nào vậy bác , Buy resource nhưng không có VND , vào cai đặt cung không có , tìm đủ kiểu mà cũng không có , bác huong dan em edit USD thành VND vs , tnx

• Like

cuonghv

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
364
USD đó nó nằm trong option của addon... Bạn có thể thay đổi hoặc thêm bớt được, nhưng không sử dụng được vì nó được viết để thanh toán quốc tế (qua paypal, thẻ tín dụng)

Bạn muốn thanh toán bằng tiền ảo thì tải cái addon Brivium - Credits Resource Integration về mà cài

nghiapro

MasterCorporal
Được Like
101
USD đó nó nằm trong option của addon... Bạn có thể thay đổi hoặc thêm bớt được, nhưng không sử dụng được vì nó được viết để thanh toán quốc tế (qua paypal, thẻ tín dụng)

Bạn muốn thanh toán bằng tiền ảo thì tải cái addon Brivium - Credits Resource Integration về mà cài
Mình chỉnh lúc nãy được rồi , thanks ban

nghiapro

MasterCorporal
Được Like
101
À bác ơi , sao e để số tiền để download là 50$ nhưng reg nick khác vào vẩn down ngon lành thế

nghiapro

MasterCorporal
Được Like
101
Mấy cái Download file mình set là mỗi lần down tốn 3k nhưng trong profile còn 1k vẩn down được

cuonghv

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
364
À bác ơi , sao e để số tiền để download là 50$ nhưng reg nick khác vào vẩn down ngon lành thế
Nó là chỉ là đơn vị thanh toán. Còn muốn thanh toán được hay không thì bạn phải tích hợp cổng thanh toán quốc tế hoặc paypal thì mới trừ tiền được chứ nhỉ.
Cũng vì lý do đó nên mình mới nói bạn nên dùng thanh toán bằng credits của brivium. Bạn đăng ký cổng thanh toán trong nước, mua credits bằng ATM, thẻ cào, paypal... rồi dùng điểm ảo download resource.

Vụ download file đính kèm là do bạn thiết lập không đúng Action của nó thôi.

nghiapro

MasterCorporal
Được Like
101
Nó là chỉ là đơn vị thanh toán. Còn muốn thanh toán được hay không thì bạn phải tích hợp cổng thanh toán quốc tế hoặc paypal thì mới trừ tiền được chứ nhỉ.
Cũng vì lý do đó nên mình mới nói bạn nên dùng thanh toán bằng credits của brivium. Bạn đăng ký cổng thanh toán trong nước, mua credits bằng ATM, thẻ cào, paypal... rồi dùng điểm ảo download resource.

Vụ download file đính kèm là do bạn thiết lập không đúng Action của nó thôi.
Cái vụ file đính kèm mình biết ly do rồi . Là do thông báo nó không hiện trên Alerts navigation và nó trừ tiền chậm , mình down hôm nay thì mai nó mới trừ bác có biết lý do tại sao nó chậm ko , hướng dẩn mình với , thanks bác

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian