Help cần hướng dẫn làm phần danh sách chương

vanvuong2402

Private
Được Like
1
Xin chào mọi người. Mình có 2 vấn đề muốn hỏi và mong muốn được mọi người chỉ giúp:
minh vô tình xem duoc trang: vietwriter.com
Thấy có 2 phần như sau:
1 : là danh sách chương, tập

2: là phần quảng cáo và bài của site mình nó xen kẽ nhau:

Mong mọi người chỉ giúp là làm sao để làm được như vậy ? nếu dùng add-on thì cho mình xem cái tên. Xin cám ơn!

thebigsize

MasterCorporal
Được Like
250
Xin chào mọi người. Mình có 2 vấn đề muốn hỏi và mong muốn được mọi người chỉ giúp:
minh vô tình xem duoc trang: vietwriter.com
Thấy có 2 phần như sau:
1 : là danh sách chương, tập
View attachment 31843
2: là phần quảng cáo và bài của site mình nó xen kẽ nhau:
View attachment 31844

Mong mọi người chỉ giúp là làm sao để làm được như vậy ? nếu dùng add-on thì cho mình xem cái tên. Xin cám ơn!
Cái 1 thì edit tý lại html, và config số lượng bài post trên trang = 1 là ok chứ cần gì addon

vanvuong2402

Private
Được Like
1
Cái 1 thì edit tý lại html, và config số lượng bài post trên trang = 1 là ok chứ cần gì addon
nó không phải phân trang mà nó là gộp những bài post của cùng 1 truyện lại thành danh sách tập. Nó hiển thị trong bài post chứ chứ không phải là nhảy số trang như mặc định ấy. Nó có danh sách chương đó bạn

thebigsize

MasterCorporal
Được Like
250
nó không phải phân trang mà nó là gộp những bài post của cùng 1 truyện lại thành danh sách tập. Nó hiển thị trong bài post chứ chứ không phải là nhảy số trang như mặc định ấy. Nó có danh sách chương đó bạn
Bạn có thấy id bài viết ko mà nói gọp nhiều bài viết? Cái danh sách chương dropdown menu chẳng qua chỉ là custom page navigation thôi.headbang~~

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom