cần tìm giúp node-sprite như hình

• Thread starter Lê Thanh Giảng
  • Ngày gửi
L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
em đang tìm hiểu về style, cảm thấy có một style củng khá đẹp nhưng tải về thì nó lại không có node-sprite như hình
nên lên đây mong anh em giúp
link demo ở đây nhé
https://xenthemes.com/demos/?product=agile

• Like
Reactions: THB

nttruong

MasterCorporal
Thêm thử cái này vào xem bạn:

Mã:
<link rel="stylesheet" href="css.php?css=bb_code,facebook,login_bar,node_category,node_forum,node_link,node_list,node_page,panel_scroller,profile_post_list_simple,sidebar_share_page,twitter,xt_animate,xt_custom,xt_editor_styler_custom,xt_editor_styler_fa,xt_font_fontawesome,xt_font_ikons,xt_live_customiser,xt_node_tabs_custom,xt_node_tabs_default&amp;style=4&amp;dir=LTR&amp;d=1424947887">

• Like
L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
Thêm thử cái này vào xem bạn:

Mã:
<link rel="stylesheet" href="css.php?css=bb_code,facebook,login_bar,node_category,node_forum,node_link,node_list,node_page,panel_scroller,profile_post_list_simple,sidebar_share_page,twitter,xt_animate,xt_custom,xt_editor_styler_custom,xt_editor_styler_fa,xt_font_fontawesome,xt_font_ikons,xt_live_customiser,xt_node_tabs_custom,xt_node_tabs_default&amp;style=4&amp;dir=LTR&amp;d=1424947887">
biết cho vào đâu đây

• Like

Gia Khang

Gefreiter
em đang tìm hiểu về style, cảm thấy có một style củng khá đẹp nhưng tải về thì nó lại không có node-sprite như hình
nên lên đây mong anh em giúp
link demo ở đây nhé
https://xenthemes.com/demos/?product=agile
Cái này cần có bộ font của nó, không có thì ko làm gì đc đâu, nó không phải là ảnh, mình đã thử view source nhưng cũng ko lấy font của nó đc, giấu kỹ quá, chắc font mua

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
thanks mọi người

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Hỗ trợ trực tuyến

Support Quảng cáo
Mr. San (PVS)