Help Chào các anh em có tý thắc mắc về vấn đề người dùng seo trên wed của mình

herowap

Private
Được Like
27
Nhờ mọi người tư vấn giúp .đây là nội dung thành viên đăng bài trong trang wed em . Mình biết là họ vào wed của mình seo . Bác @THB và các bạn cho em hỏi chút nếu cứ để họ seo nhiều từ khoá trên 1 bài viết thế này liệu có bị Google phạt vì spam ko ạ . Em cảm ơn

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
xin chào bạn mình ko rành seo cho lắm. nhưng với những bài như vậy nhìn vào là biết seo rồi. với mình thì những bài như vậy ko cần đọc nhiều chỉ cần nhấn nút spam. hiii

herowap

Private
Được Like
27
Hihi mới chạy wed nhưng cũng cần những bài viết thu hút khách . Em chỉ sợ spam vậy dễ bị google băm nên muốn hỏi các chuyển gia ạ

• Like
Reactions: THB

snaillx

Private
Được Like
13
lượng link out lớn sẽ làm giảm chất lượng website của bạnh, hay giới hạn số link trong 1 bài viết. từ 2-3 và link out trên 1 trang không quá 30 nhé

herowap

Private
Được Like
27
lượng link out lớn sẽ làm giảm chất lượng website của bạnh, hay giới hạn số link trong 1 bài viết. từ 2-3 và link out trên 1 trang không quá 30 nhé
Có caif đặt được ko bạn và Cài đặt giới hạn link nó ở phần nào thế bạn nhỉ ^^

• Like

snaillx

Private
Được Like
13
Có caif đặt được ko bạn và Cài đặt giới hạn link nó ở phần nào thế bạn nhỉ ^^
Bạn dùng adon nhé Xenplaza – Post Limit For Link. Giới hạn số link trong 1 bài và quy định phải có bao nhiêu bài viết mới được post link.

vanphu113

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
103
Không cho thành viên đăng link khác link của website bạn là được, seo 2017 không cố đi back link được đâu bạn, thuật toán gg thay đổi hết rồi.

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian