Help cho em xin addon thống kê sau 24.00 với ạ.

ntzthanh

Sergeant
Được Like
130
em muốn xin thống kê. sau 24.00 : " có bao nhiêu khách " , " có bao nhiêu thành viên " đã truy cập vào forum ạ. em xin đội ơn ạ. ngó thấy các forum mã nguồn mở khác đều có . nhưng chưa thấy ở xenforo .xin các bậc tiền bối trợ giúp ạ. xin đội ơn nhiều ạ. em tìm suốt 1 tuần trên google mà không thấy .

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
329
"
Xen-TR.com Who Has Visited"

Demo

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
329
cái forum của mình không có cái đó , bạn ơi . giờ phải làm sao ?mà mình cần số lượng khách truy cập và số thành viên truy cập luôn. ở đây có mỗi thành viên.
Cái tên mình đưa phía trên kìa, tìm addon đó đi - Vì không lưu cái này lại.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,931
1. acp>>> tool>> có thông kê theo ngày, tháng..
2. gg analyticsc

ntzthanh

Sergeant
Được Like
130
1. acp>>> tool>> có thông kê theo ngày, tháng..
2. gg analyticsc
bác nói gì em không hiểu ? ý của em là em muốn hỏi " làm sao để nó thống kê số khách đã truy cập luôn ạ ? " . vì cái này em thấy thống kê mối thành viên thôi ạ. xin đội ơn ạ

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,931
Cài cái addon trên. Nó thống kê mem truy cập. Dùng gg analytic nó thống kê tổng. Rồi trừ ra. Ra số khách viếng thăm. Hiii

ntzthanh

Sergeant
Được Like
130
Cài cái addon trên. Nó thống kê mem truy cập. Dùng gg analytic nó thống kê tổng. Rồi trừ ra. Ra số khách viếng thăm. Hiii
đúng là em ngu , chẳng biết gì. ngu gì mà ngu. đọc bài viết của bác mà em mãi không hiểu. mong bác cho em xin cái hình demo được ko ạ ? với lại cái " gg analytic " nó là cái gì vậy ạ ? mong bác chỉ dẫn thằng ngu như em với ạ. xin đội ơn bác nhiều nhiềuvạ.

• Like
Reactions: THB

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian