Đề nghị các thành viên lên làm Mod

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
Tình hình là VNXF sắp kỷ niệm 1 năm thành lập. Và trong thời gian qua VNXF đã có những bước phát triển vượt bậc, đang từng bước trở thành 1 cộng đồng đúng như tên gọi VNXF đã tự đặt cho mình (với mong muốn và ước mơ đạt được).

Tất cả là nhờ sự đóng góp nhiệt tình của tất cả thành viên, mà VNXF luôn tự hào rằng, rất nhiều trong số các thành viên này có khả năng chuyên môn (về thiết kế website) vượt trội so với những diễn đàn cùng lĩnh vực thiết kế website nói chung và đối với mã nguồn Xenforo nói riêng.

Nhân dịp kỷ niệm "thôi nôi" của VNXF, thay mặt BQT (@THB vào đây) mình xin đề nghị các bạn sau đây hãy vào nhận ngay 1 chân mod, để chúng ta cùng nhau đóng góp cho cộng đồng với sứ mệnh cùng nhau hợp tác đem lại giá trị (kể cả giá trị vật chất) cho người xây dựng và người có nhu cầu xây dựng website.

Mong nhận được sự xác nhận đồng ý của các bạn: @cuonghv @dev.xf @xfvietnam @Võ Đình Nghĩa @MacKen

Một khi đã xác nhận tham gia mong rằng các bạn sẽ hoạt động tích cực nhé :D

Sửa lần cuối:

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
Tôi đồng ý và xin hứa sẽ đóng góp một phần vốn kiến thức nho nhỏ của mình vì mục đích phát triển vnxf.vn.
P/s: Những gì tôi nói sẽ làm bằng chứng trước tòa :=D
OK, cảm ơn bro, bà con cho 1 tràng pháo tay nhé :)

• Like
Reactions: THB

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,680
Tôi đồng ý và xin hứa sẽ đóng góp một phần vốn kiến thức nho nhỏ của mình vì mục đích phát triển vnxf.vn.
P/s: Những gì tôi nói sẽ làm bằng chứng trước tòa :=D
vote :D

• Like

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
327
Mấy lần tính góp ý anh em BQT vài cái mang tính xây dựng, nhưng có lần vừa mở lời đã "bị dội nước lạnh" nên thôi. Chỉ hóng, biết cái nào hỗ thì trả lời anh em cái đó. Lấy làm vui. Chúc forum ngày càng phát triển.

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
Mấy lần tính góp ý anh em BQT vài cái mang tính xây dựng, nhưng có lần vừa mở lời đã "bị dội nước lạnh" nên thôi. Chỉ hóng, biết cái nào hỗ thì trả lời anh em cái đó. Lấy làm vui. Chúc forum ngày càng phát triển.
Ac, sorry anh vì có nhiều lúc bận quá nên BQT cũng ko nhớ rõ đã từng làm những gì :D
Những người mà em tag vào đa phần là do em nhìn thấy những gì họ đóng góp, cũng có người đóng góp thầm lặng và chưa được nhắc đến, mọi người hãy thông cảm nhé.

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Uhm. @tri78 là người vn đích thực.
Riêng mình thì muốn tất cả mọi người cùng chia sẻ. Ai cũng có nghĩ là nói ra sợ người ta cười. Mình thấy giúp nhiều bạn thì mình biết đc càng nhiều, học hỏi được càng nhiều.
Vnxf luôn tôn trọng mọi câu trả lời cũng như câu hỏi của tất cả các mem. Mong muốn mỗi người góp chút gì đó cho dù là nhỏ nhất. Ta ko làm thì sẽ ko biết chuyện gì xảy ra. Hãy hành động nào các mem vì một cộng đồng xenforo vn.
Còn chờ gì nữa, hành động ngay bây giờ.
Thanks all

cuonghv

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
364
Hắc, ước gì có cái danh hào "Mod danh dự" nhỉ :D
Trình độ nhặt rơm như tớ cũng dày mặt lên làm mod vậy... Sẽ cùng tham gia với anh em.
Thân!

vn5lht

Corporal
Được Like
105
Được mấy cao nhân này về vnxf thì còn gì bằng.
Nhưng khổ nổi cái nghiệp ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng thời nay ít quá rồi.
:oops::oops::oops::oops::oops::oops:

• Like

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
Đã set lên Mod cho anh @cuonghv@Võ Đình Nghĩa
Cảm ơn và xin chúc 2 mod thành công nha :D

Các bạn còn lại có hứng thú thì xác nhận nhé, ngày mai mình sẽ đóng topic.

X

xfvietnam

Khách VNXF
Em hiện tại rất bận nên không đảm nhiệm mod được nhưng ngày nào cung vào 4rum và hỗ trợ all các vẫn đề về xenforo

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Em hiện tại rất bận nên không đảm nhiệm mod được nhưng ngày nào cung vào 4rum và hỗ trợ all các vẫn đề về xenforo
Thanks e đã hỗ trợ mem từ trước tới giờ và sau này.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Người đăng Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày đăng
THB Announcements 3

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]